Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Chào các bác!
Vậy là sau 3 ngày chinh chiến với hành trình hơn 700km các gia đình SuFC đã về đến nhà an toàn, kg để xảy ra bất kỳ sự cố nào cũng như các vấn đề liên quan đến police.
Đây cũng là lần đầu tiên BĐH chi hội quyết định thử nghiệm dạng off mới - dạng mở (open) để các gia đình tự do thoải mái vui chơi, lựa chọn địa điểm, lựa chọn món ăn, nơi lưu trú v.v.... Điều này giúp các gia đình tự tin hơn khi tham gia các buổi off với chi hội mà kg ngại sự phân biệt gì cả.
Tất nhiên loại hình nào cũng có cái hay và cái kg hay của nó và BĐH cũng sẽ tùy tình hình từng chuyến off để quyết định nên áp dụng loại hình nào cho các gia đình đc thoải mái nhất.
Qua đây thay mặt BĐH em cảm ơn các gia đình đã tham gia chuyến off đầu năm của chi hội mặc dù cuối năm cũ các bác cũng như gia đình rất bận rộn với công việc. Chuyến off nào chắc chắn cũng có sự sai sót mong các bác và gia đình vui vẻ bỏ qua cho BĐH và hy vọng đc gặp lại các bác và gia đình trong những chuyến off sau.
Xin chân thành cảm ơn.
chauhungvnpt
Ps: Các bác có thể post hình hết trên thớt này để em có thể move vào thớt hình ảnh hội SuFC. Cảm ơn các bác.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Chúc chi hội SuFC sang năm hoạt động càng ngày càng mạnh mẽ nha bác!
zello: heogay2005
Chào bác heogay2005. Rất cảm ơn bác đã đồng hành cùng anh em SuFC qua Zello trong suốt hành trình tối qua cùng với các thông tin bổ ích giúp anh em tránh đc các bẫy của xxx vào thời điểm mệt mỏi và dễ nóng vội nhất :D. Hy vọng có dịp đc diện kiến bác trong các đợt off của SuFC sắp tới.

Hạng B2
5/9/12
194
119
43
Chào bác heogay2005. Rất cảm ơn bác đã đồng hành cùng anh em SuFC qua Zello trong suốt hành trình tối qua cùng với các thông tin bổ ích giúp anh em tránh đc các bẫy của xxx vào thời điểm mệt mỏi và dễ nóng vội nhất :D. Hy vọng có dịp đc diện kiến bác trong các đợt off của SuFC sắp tới.
Okie bác chauhungvnpt! Nếu có dịp em sẽ off cùng SuFC nhé
À bác nhớ cập nhật hình hình vụ 30s vượt với tốc độ cao hơn cho phép giúp em nhé! Cảm ơn bác nhiều

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Thực ra chuyến off vừa qua có rất nhiều khung hình đẹp cho hội Su nhưng tiếc là kg có tay máy nào chuyên nghiệp cả. Bác fiatsaigon kg tham gia đc, bác nguyenhoangvu phải hộ đê, bác phuccao thì lo cho nhóm gia đình. Em lọc cả trăm tấm chụp từ điện thoại em cũng chỉ đc vài tấm định up lên nhưng xem lại thì đã up lên fb rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.