Tập Lái
24/6/14
35
43
18
44
Các chú các Bác cứ cuốn theo chiều gió, đọc kỹ lại vấn đề core đi- Còn SINGAPORE tôi chỉ nói 1 part nhỏ về khía cạnh sở hữu + thuế ban đầu ++ plus...phần khác như licience, car parking and many other things forced to be ...tôi sống ở Sing 2 năm cho nên đừng nói hơn nhé.
Gió mái gì ở đây Bác ơi, bác la làng là Toyota lừa đảo này nọ nên đọc ngứa con mắt bên phải đỏ con mắt bên trái rồi nhịn không nổi nên comment thui. Ủa mà sao Bác tịt cái vụ Toyota lừa đảo vậy hè? Không trả lời được thì rõ mười mươi bác là kẻ phá topic, kẻ vu khống đó nhoa...
Sẵn tiện cho em hỏi Bác ở Sing 2 năm thấy thía nào? Em thì hem dzám nói hơn Bác đâu, hix ở Sing 2 năm mí em chỉ có cảm nhận khổ bỏ mịa, sáng MRT trưa Bus chiều lại MRT .... Muốn có chiếc xe gắn máy đi thôi đã là chuyện xa vời ....:3dcuoi:
Chắc Bác DavidHo sống ở Sing đi toàn Mer, Audi không thôi, chứ Bác mà di chuyển đi lại như em thì có hơn gì em đâu hehe ...

• Like
Reactions: ongdia009
Hạng B1
5/5/04
65
1.169
83
Saigon
Một điều đơn giản, dễ hiểu hàng TOY ở các quốc gia tiên tiến đều có cơ quan kiểm định chất lượng sản phẩm nên nó không dám làm bậy, còn ở Vietnam thì người mua tự xem và tự kiểm tra bằng mắt thường; cho nên hàng TOY ở Vietnam thì tiêu chuẩn chất lượng cao nhất "thế giới".

• Like
Reactions: tuanpo
Tập Lái
3/9/14
12
5
3
29
con này mà nhìn tổng thể ở ngoài cực kì thô và xấu . chiều ngang xe rất bó nhìn hao hao vios . xe tổng thể không cân đối chút nào

• Like
Reactions: tuanpo
Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Gió mái gì ở đây Bác ơi, bác la làng là Toyota lừa đảo này nọ nên đọc ngứa con mắt bên phải đỏ con mắt bên trái rồi nhịn không nổi nên comment thui. Ủa mà sao Bác tịt cái vụ Toyota lừa đảo vậy hè? Không trả lời được thì rõ mười mươi bác là kẻ phá topic, kẻ vu khống đó nhoa...
Sẵn tiện cho em hỏi Bác ở Sing 2 năm thấy thía nào? Em thì hem dzám nói hơn Bác đâu, hix ở Sing 2 năm mí em chỉ có cảm nhận khổ bỏ mịa, sáng MRT trưa Bus chiều lại MRT .... Muốn có chiếc xe gắn máy đi thôi đã là chuyện xa vời ....:3dcuoi:
Chắc Bác DavidHo sống ở Sing đi toàn Mer, Audi không thôi, chứ Bác mà di chuyển đi lại như em thì có hơn gì em đâu hehe ...
ôi, mình cũng giống bạn haha