Hạng C
24/8/13
528
768
93
Vũng Tàu
Mấy bài viết như này cũng chẳng cần thiết nữa vì Fortuner nó bền bỉ như nào thị trường đã chứng minh rồi. Còn ở đâu đặt ra cái quy địng xe 1tỷ phải có thằng tay điện tử, autohold,... nhỉ? Toàn là tụi choi choi mới mua xe hoặc dân amatơ mua xe lần đầu xong bị đám review mạng dắt mũi :D

Hạng D
31/5/14
3.471
4.299
113
Mấy ông già ngồi nên tủn khen xe này nhìn nồi đồng cối đá. Nhìn nó chắc chắn thật.
còn giới trẻ ngồi nên mắc ói vãi L

ê mắc ói thiệt nha bác, em ôm tài em chạy mà mắc ói luôn chứ không phải ngồi sau. Đường xấu chạy tầm <40 km/h nó êm thật, còn đường láng ngon thì đáng sợ. Em chạy cao tốc ko mắc tè mà vẫn phải tấp vào nghĩ do say xe, thiệt ko hiểu. Còn máy xăng nó chạy tiết kiệm thiệt luôn, đạp tới đâu thấy kim xăng nó rút tới đó.​

Hạng D
14/8/16
1.888
2.282
113
39
Nói chung á, toy không nâng cấp sản phẩm tại vn thì tự mình bắn vào chân mình thôi. Ngoài trừ camry là xe tử tế nên dẫn đầu phân khúc, còn lại là ế sấp mặt cho chừa cái thoái xem thường người tiêu dùng việt nam.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng C
21/12/19
530
1.468
93
40
Nói thật tình là con xe này chạy dịch vụ thì hợp lý.
Ngồi ghế tài em đã thấy lâng lâng, ngồi ghế phụ thấy xoàng xoàng cái đầu, ngồi hàng 2 thì mém đi gặp em "Huệ".

Hạng D
16/11/20
2.658
7.923
113
37
Haizz, bản mới sấm chớp mãi vẫn chưa ra. Chứ vầy thì khó có cửa cho Phò rồi
Khó gì anh, nó chìm lâu rồi, trước Everest mới chưa ra thì Santafe, Sorento nó cũng đè được, giờ Everest mới ra rồi thì giờ có ai nhớ tới hay đem ra so sánh nữa đâu, mấy ông review đem so sánh cũng đem Everest so sánh với Santafe không dù khác phân khúc mới đau chứ.

Hạng D
21/12/14
2.219
7.994
123
Mấy bài viết như này cũng chẳng cần thiết nữa vì Fortuner nó bền bỉ như nào thị trường đã chứng minh rồi. Còn ở đâu đặt ra cái quy địng xe 1tỷ phải có thằng tay điện tử, autohold,... nhỉ? Toàn là tụi choi choi mới mua xe hoặc dân amatơ mua xe lần đầu xong bị đám review mạng dắt mũi :D
Lâu lâu chồi lên còm thíu i ốt thế fen. Quy định xe do người tiêu dùng đặt ra chứ đâu. Tủn nhà fen ko thích ứng nên bị con phò ê vê rét đấm cho toè mỏ mà ko biết rút kinh nghiệm à. Chạy qc liên tục mà ko biết làm ntn à tội

Hạng D
24/2/20
4.533
7.497
113
37
Con này ngoài bền bỉ ra thì chắc ko có lí do gì để mua nó cả, nhà em ngày xưa chạy con 2013 khiếp vcl nó bồng bềnh như say rượu làm cho người ngồi trong xe ói ko trượt phát nào, sau này ông anh đòi lấy prado em chửi banh xác dù lúc đó em chưa có bằng lái và cũng ko biết chạy xe.

Hạng D
24/2/20
4.533
7.497
113
37
Chắc bác chủ chưa chạy EV thôi :), có gì mà nói anh em là choi choi hay amatơ ghê vậy bác?

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc