Hạng B1
11/6/14
81
20
28
34
www.mercedeshaxaco.vn
Từ khi Vios mới ra thì e mới thấy đc những chiếc xe demo dán chữ Testdrive của Đại Lí Toy chạy ra đường. Chứ đó giờ chả có bao giờ thấy Toy có xe testdrive cẩ.

Hạng D
31/5/14
3.463
4.290
113
Chu choa chắc đai gia hãng taxi nào vừa đầu tư lô xe mới quá, cách đây 2 tháng em đi taxi (vàng). Em thấy xe mới keng thì hỏi bác tài, ổng nói công ty vừa đổi một loạt xe mới và đó cũng là ngày đầu tiên bác tài xế nhận xe luôn :v. Chẳng trách sao doanh số toy lúc nào cũng cao.

Hạng D
18/10/12
1.211
740
113
Chu choa chắc đai gia hãng taxi nào vừa đầu tư lô xe mới quá, cách đây 2 tháng em đi taxi (vàng). Em thấy xe mới keng thì hỏi bác tài, ổng nói công ty vừa đổi một loạt xe mới và đó cũng là ngày đầu tiên bác tài xế nhận xe luôn :v. Chẳng trách sao doanh số toy lúc nào cũng cao.
- Taxi chiếm gần phân nữa tổng 4.300 đơn đặt hàng, ngoài đường, kiếm hoài mới thấy vài chiếc vios thui

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Taxi Đi vừa cày vừa phá lại vừa cần hiệu quả kinh tế giá lại đắt hơn xe cùng dòng vậy mà các hãng taxi ùn ùn mua chứng tỏ điều gì vậy các bác ??

• Like
Reactions: h2c and Saigonxe
Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
Hổng biết tụi Nhựt Bổn mấy hãng taxi nó có khùng hông mà em thấy toàn chạy Toyota Crown với lại Toyota Prius.

Hạng D
31/5/14
3.463
4.290
113
Taxi Đi vừa cày vừa phá lại vừa cần hiệu quả kinh tế giá lại đắt hơn xe cùng dòng vậy mà các hãng taxi ùn ùn mua chứng tỏ điều gì vậy các bác ??

Chứng tỏ thương hiệu ăn sâu vào đầu dân Việt Nam :D. Với lại em thấy nó lợi về kinh tế thật vì xe đi hoài không thấy hư (chả có gì để hư) :3dcuoi:

Hạng B2
31/1/14
467
281
63
Saigon-Vietnam
Chứng tỏ thương hiệu ăn sâu vào đầu dân Việt Nam :D. Với lại em thấy nó lợi về kinh tế thật vì xe đi hoài không thấy hư (chả có gì để hư) :3dcuoi:
Không có gì để hư, mà nó đưa ta từ A đến B một cách kinh tế nhất. Đây là một lời khích lệ không nhỏ của pác đối với Toy

Hạng D
31/5/14
3.463
4.290
113
Không có gì để hư, mà nó đưa ta từ A đến B một cách kinh tế nhất. Đây là một lời khích lệ không nhỏ của pác đối với Toy

Đồng ý nó có thể đưa em đi từ A đến B, nhưng nó không có gì bảo toàn cho tánh mạng của em và gia đình cả. Tiết kiệm được 1 mớ nhưng không mang xuống dưới đó xài được thì cũng vậy :D.

Em suy nghĩ thay vì toy mấy ông taxi chịu nhập Lada của Nga ngố về chạy chắc còn kinh tế hơn nữa.