Hạng B1
7/3/11
68
2
8
Nghe quảng cáo là Fiesta có một nút ở cần số, khi bấm sẽ giống như cắt côn ở xe MT nhằm giúp xe trôi theo quán tính và tiết kiệm xăng. Sao không thấy bác lơ xe và bác xe đạp nói về cái này nhỉ.

Kể ra có cái này có khi giảm được một số vụ xe điên
. Một tính năng tăng tính an toàn đúng không các bác

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Xe dap nói:
Trời ơi, cũng có 1 khối sắt mà mấy ông Ford ra sau nhào nặn thế nào mà nhìn cũng như con Vios . Bữa giờ nghe quảng cáo quá trời , ai ngờ thất vọng quá . Nhìn mấy tấm đầu , e cứ tưởng bác Hải lơ đặt góc máy sai , ai ngờ thiệt là cái đít xe quá xấu .
Giống như con Focus , dòng HB đẹp gấp 5 lần thằng sedan .

Các bác cứ chê Mông của xe Ford hoài á, Em so sánh 2 cái mông này, Cái mông nào đẹp hơn nhé, Còn em thấy hai cái Mông này y chang nhưng ai cũng chê Mông của Mondeo xấu còn Mông của Porsche Panamera này xấu đâu.Các bác đừng có dị ứng về Mông của xe Ford nữa nhé.:D

Xe Ford ngoài thị trường Mỹ, các sản phẩm khác toàn đu theo các hãng khác không à , Cảm giác thôi nhé.

Mặt cười không hợp thị hiếu lắm.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
Trong mắt mình thì mẫu này nhanh lỗi mốt, các mẫu xe mà đầu & đít xe cứ múp múp, vuốt vuốt thì nhanh "đề mốt" lắm! Nếu để chọn mẫu hatchbach của Ford thì mình sẽ chọn Focus.

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
V-KOOL nói:
Trong mắt mình thì mẫu này nhanh lỗi mốt, các mẫu xe mà đầu & đít xe cứ múp múp, vuốt vuốt thì nhanh "đề mốt" lắm! Nếu để chọn mẫu hatchbach của Ford thì mình sẽ chọn Focus.
bác V- ..u mẩu này là hạng phổ thông phục vụ thị trường phổ thông nên như vầy là hợp lý òi.. còn chuyện xe để đi lâu đề mốt thì nó nằm ở phân khúc khác bác ui... chẳng hạn như mer bim gì gì đoá.. :D

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ
Xe dap nói:
Các bác cứ chê Mông của xe Ford hoài á, Em so sánh 2 cái mông này, Cái mông nào đẹp hơn nhé, Còn em thấy hai cái Mông này y chang nhưng ai cũng chê Mông của Mondeo xấu còn Mông của Porsche Panamera này xấu đâu.Các bác đừng có dị ứng về Mông của xe Ford nữa nhé.:D

hic.... chắc mông của Mon pác kia thấy xấu hơn trong hình là tại FOrd quên gắn cái spoiler đó mà....:D:D:D

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
Nhìn kĩ ... nhìn lâu ... lâu nhiều nhiều nhiều nữa thì nhìn cái Mông Modeo ko nhàm chán... càng nhìn càng đẹp các bác nhỉ .... Còn nhiìn con Sonata lúc đầu thì bắt mắt thiệt ... nhưng càng ngắm thì càng thấy no sao sao đó .... ( e đang so sánh trên khía cạnh ng tiêu dùng nhé, 2 dòng Modeo va Sonata hình như là gần phân khúc nhau thì phải )

Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
[/quote]
Nếu giá chính thức bao thuế VAT là 25K thì quả thực xe này đáng mua nhưng liệu khi nào mới có giá chính thức và trong bao lâu thì giao được xe hả bác xe đạp?
[/quote]

Cùng câu hỏi như bác nầy.
Đẹp thật ! Nhóc nhà mình đang mê chiếc nầy.

Tập Lái
28/10/10
38
0
6
Bài này PR ầm ĩ quá, thế mà giờ ra giá dự kiến thì bà con chạy bớt rồi