Hạng D
11/4/08
1.280
29
48
Ho Chi Minh city
RE: Trong này còn bao nhiêu bác yêu Cielo

Em có cai manual của thằng này, bác nào cần email cho em... Em bây giờ taxi cũng múc tất miễn sao còn tốt là ok vì xăng bây giờ tăng giá ghê quá.

Em cũng đang khoái em này, em nghĩ nếu mình không có quen cái garage nào thì tốt nhất mua xe gia đình hay xe garage dọn lại. Bắt bọn garage bảo hành luôn là ok, mặc dù có đắc hơn thật nhưng yên tâm hơn. Sẵng có cái bệnh viện luôn cho em nó. Nếu mua xe gia đình thì bác hỏi họ cái garage nào hay bảo trì em nó. Như vậy bác có bác sĩ riêng cho em nó, có hắc hơi sổ mũi thì bắt đúng bệnh cho đúng thuốc chứ ra mấy cai garage kô quen, thì chúng thuốc các bác tèo luôn đó vì xe củ mà nên thứ gì cũng cần thay cả.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Ở gần HDND Q8 có Gara chuyên dọn xe Celio, giá hoàn chỉnh và bảo hành là 80tr.
Cho mình xin cái Manual tham khảo nhé [email protected]
Cám ơn

Trích đoạn: kingkong1982

Em có cai manual của thằng này, bác nào cần email cho em... Em bây giờ taxi cũng múc tất miễn sao còn tốt là ok vì xăng bây giờ tăng giá ghê quá.

Em cũng đang khoái em này, em nghĩ nếu mình không có quen cái garage nào thì tốt nhất mua xe gia đình hay xe garage dọn lại. Bắt bọn garage bảo hành luôn là ok, mặc dù có đắc hơn thật nhưng yên tâm hơn. Sẵng có cái bệnh viện luôn cho em nó. Nếu mua xe gia đình thì bác hỏi họ cái garage nào hay bảo trì em nó. Như vậy bác có bác sĩ riêng cho em nó, có hắc hơi sổ mũi thì bắt đúng bệnh cho đúng thuốc chứ ra mấy cai garage kô quen, thì chúng thuốc các bác tèo luôn đó vì xe củ mà nên thứ gì cũng cần thay cả.

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm

Trích đoạn: tieunhan

nó nè:

To kingkong1982: Bác có manual của Cielo tiếng anh không? Nếu có cho mình xin một bản với, vì mình chỉ có của tiếng Rumania thôi. email: [email protected] - Thanks
To tieunhan: Hình xe bác đưa đời cao so với thị trường, cam đôi, trợ lực lái zinn, có túi khì và thắng ABS.

To all: Cái khác biệt mình đang cần tìm là cái ốp cửa bên trong của Cielo như trong hình trên mà tìm hông ra, vì đời 95 như hình dưới, xấu qué! :( Có bác nào biết chỗ bán như hình trên chỉ với ạ!

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

cielo thời đó mà còn có AB, trong khi Zace ra sau mà cắt mất hết trơn....

Hạng B2
17/5/08
183
1
0
53

rất ít người quan tâm tới cielo đúng không bác vì nó bèo quá trên đây đa số là đại gia đi xe xịn không à còn mấy nguời nghèo thì mấy ai lên dđ làm gí chắc có mấy anh em mình là còn chú ý tới loại này

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

Theo em thì Cielo có dáng rất đẹp..hài hòa. Chỉ có điều chất lượng nhựa ko tốt lắm..Em ko kỳ thị xe mới or cũ.. bèo or ko bèo, miễn có kiểu dáng đẹp, có ý nghĩa nào đó là em khoái hà. Chẳng hạn con Matiz hay Honda N360

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm

Trích đoạn: neucomotngay051

rất ít người quan tâm tới cielo đúng không bác vì nó bèo quá trên đây đa số là đại gia đi xe xịn không à còn mấy nguời nghèo thì mấy ai lên dđ làm gí chắc có mấy anh em mình là còn chú ý tới loại này
Ai đi xe gì thì đi, mình nghèo mà mê bốn bánh thì phải bằng lòng với những gì mình đạt được chứ, đúng không nào? 2 Người đã thành lập được 1 club rồi, mong bác mau có xe!

To bác tieunhan: đồ nhựa xe cũ thì chắc thằng nào cũng như thằng nấy, cố gắng khắc phục vẫn được thôi.

Xe mình đang "tô vẽ" lại nội thất theo ý, xong mình sẽ post lên cho các chiến hữu còn quan tâm cielo tham khảo và ý kiến.
===================================================
===xăng tăng kệ nó, cứ tưởng tượng thêm 25% chi phí cho đỡ mệt!===

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/12/06
121
0
16

Em.em còn iu ceilo lắmlắm,nhưng khổ thân em ,vợ ghẻ mà cũng nuôi ko nổi...huhu

Hạng B2
5/12/06