Hạng B2
30/10/13
265
297
63
Có gì ko tiện bác, em tên Thanh, số dt của e đây 0962999393, bác alo e ra gặp cà phê với bác
bác hướng dẫn lại vụ mở hộp đèn ra cho e tham khảo được ko? e nghiên cứu trên youtube nhìu thấy khó nhất là bước này

Hạng B2
21/2/14
157
155
43
Thường thì đèn sau giữa phần đế và phần mica ngoài được hàn nhiệt lại với nhau, nên chúng ta phải dùng phương pháp cắt tách đèn ra. Việc cắt cần phải có dụng cụ như máy cắt đá mini đây là thứ quan trọng nhất. Vừa nhỏ gọn có thể len lỏi vào những ngóch ngách nhỏ của đèn,cho đường cắt nhỏ tăng tính thẩm mĩ sau khi dán lại.
tua vít, dao nhỏ, keo dán đèn, vv...
đây là những dụng cụ cơ bản để bạn tách đèn ra.
lưu ý: khi tách đèn ra, cần cắt gần mép đế đèn và mặt mica đèn. Để sau khi tách ra dễ dàng độ đèn bên trong theo ý muốn dễ dàng

• Like
Reactions: Nakahara and sario
Hạng C
18/12/14
755
11.802
93
Quận 11
Thường thì đèn sau giữa phần đế và phần mica ngoài được hàn nhiệt lại với nhau, nên chúng ta phải dùng phương pháp cắt tách đèn ra. Việc cắt cần phải có dụng cụ như máy cắt đá mini đây là thứ quan trọng nhất. Vừa nhỏ gọn có thể len lỏi vào những ngóch ngách nhỏ của đèn,cho đường cắt nhỏ tăng tính thẩm mĩ sau khi dán lại.
tua vít, dao nhỏ, keo dán đèn, vv...
đây là những dụng cụ cơ bản để bạn tách đèn ra.
lưu ý: khi tách đèn ra, cần cắt gần mép đế đèn và mặt mica đèn. Để sau khi tách ra dễ dàng độ đèn bên trong theo ý muốn dễ dàng
Thật là hâm mộ bác quá !

• Like
Reactions: solid