Hạng B2
21/2/14
157
155
43
"Hẳn các em đều nhớ cụ Mạc Đĩnh Chi, Lưỡng quốc Trạng nguyên đã làm vinh danh cho nền văn hiến của đất nước. Cụ Mạc Đĩnh Chi xuất thân vốn là con một gia đình rất nghèo, không có đèn để đọc sách, phải bắt đom đóm bỏ vào vỏ trứng để làm đèn"
=> phải chăng Audi xuất phát ý tưởng đèn Led Audi là từ cụ Mạc Đĩnh Chi nhà mình các bác nhỉ.
em nghĩ nguyên lý chắc cũng giống bắt đom đóm của cụ Mạc Đỉnh Chi, tuy nhiên đom đóm thời hiện đại cần phải có điện 12v nó mới sáng được:3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

N7
Hạng D
27/10/13
1.723
652
113
44
USA
đẹp quá bác ơi, diy sướng thật, hôm nào có dịp xuống tây ninh cho em mời bác ly cafe bác chỉ giáo cho em chút đỉnh về con xe captiva của em làm thế nào ạ

• Like
Reactions: solid
  • Like
Hạng B2
21/2/14
157
155
43
đẹp quá bác ơi, diy sướng thật, hôm nào có dịp xuống tây ninh cho em mời bác ly cafe bác chỉ giáo cho em chút đỉnh về con xe captiva của em làm thế nào ạ
Nếu có dịp bác đi ngang tây ninh thì ghé em chơi, lên đây em tiếp bác chứ đừng nói bác mời cà phê. Hi
Địa chỉ của e đây: Trạm xăng dầu Trường Thanh 1, 592 đường tôn đức thắng, hòa thành, tây ninh. (Gần ngã 3 long hải)

• Like
Reactions: N7
Hạng B2
9/9/06
148
47
28
www.otosaigon.com
Nể bác thiệt........ em có bạn ở ngay cửa 2 chùa, bữa nào cuối tuần về dưới đó chơi cho em tham gia cafe với mấy bác được không? Bác Solid cho em biết tên được không, nếu không tiện thì pm cho em tên bác, em xuống dưới chơi rủ bác cafe.

• Like
Hạng B2
21/2/14
157
155
43
Nể bác thiệt........ em có bạn ở ngay cửa 2 chùa, bữa nào cuối tuần về dưới đó chơi cho em tham gia cafe với mấy bác được không? Bác Solid cho em biết tên được không, nếu không tiện thì pm cho em tên bác, em xuống dưới chơi rủ bác cafe.
Có gì ko tiện bác, em tên Thanh, số dt của e đây 0962999393, bác alo e ra gặp cà phê với bác

• Like
Reactions: Hilander
Hạng B2
17/2/11
115
43
28
tphcm
Chào bác, e nhà ở tân phú, nhưng có gia đình rồi về tây ninh sống, lâu lâu có dịp mới đi xuống dưới sài gòn. Nếu bác muốn diy e sẵn sàng giúp đở, e nhiệt tình chỉ bác, ko bác mua linh kiện rồi e lagm giúp bác. Số điện thoại của e đây : 0962 999 393 Thanh
Tây ninh hả bác?
e trảng bàng
còn bác?
giao lưu e học hỏi lên đèn bác ơi :d