Hạng C
5/9/13
689
156
43
Search cụ gồ thì thấy có một phương án đi ven biển ngã Bàu Trắng mà không biết đoạn đường này chất lượng như thế nào, có nên đi theo tuyến này không?. Bác nào đã đi rồi thì reply giúp, có khuyến mãi tí hình ảnh nữa thì tọet vời...

• Like
Reactions: tonyfocus2015
vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
Search cụ gồ thì thấy có một phương án đi ven biển ngã Bàu Trắng mà không biết đoạn đường này chất lượng như thế nào, có nên đi theo tuyến này không?. Bác nào đã đi rồi thì reply giúp, có khuyến mãi tí hình ảnh nữa thì tọet vời...

Đường này em chưa đi nhưng cách đây chừng tháng thì có mấy bác report là đường này đã trải nhựa 1 bên toàn tuyến rồi.

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
:3dchientrung::3dchientrung::3dchientrung:
Theo em, bác đi QL1. Đường đẹp. Không có đoạn nào giới hạn tốc độ dưới 40. Trên cung đường này, nếu muốn ngắm cảnh tí xíu thì đi theo hướng Sài Gòn - Bà Rịa - QL55 - Phan Thiết - QL1 - Nha Trang.
Còn không, cứ là phát SG - Nha Trang theo QL1.

Cũng còn phương án khác là đi theo QL14. Nếu đi theo hướng này, bác hỏi bác @Nongnong là chuẩn.
A đù có bác nào lấy nick gần giống em.

• Like
Reactions: WMS
Hạng D
15/12/06
1.211
5.284
133
39
Thớt hay quá, đúng cái em cần
Tết này có gia đình thằng em ở NN về ăn tết, nên em muốn chở nó đi NT chơi trước tết cho đỡ bon chen
Em định đi NT khoảng ngày 31/1 về lại SG 4/2, nó nhằm khoảng từ 22 đến 26 tháng 12 âm lịch
Mấy bác hay đi về quê NT khoảng thời gian này các năm trước cho em hỏi:
Mình chạy xe ra NT khoảng thời gian này có đông, và hay kẹt xe chưa các bác.
Lúc đó mọi người đã về quê nhiều, xe khách chạy đông chưa vậy
Mình nên đi đường QL1 hay đường ven biển như các bác chỉ, trong khoảng thời gian này,
Em cảm ơn.

• Like
Reactions: tonyfocus2015
Hạng B2
7/9/15
192
194
43
47
chào các bác,

Tình hình là ngày 1/1 này em khởi hành đi nha Trang. Do không rành đường lắm nên mong các bác tư vấn giúp em tuyến đường nào đi đẹp, nhanh và hạn chế XXX. Mong các bác chia sẽ giúp em những đoàn nào hay có XXX mai phục luôn ạ!
Nếu tiện thì các bác chia sẽ giúp em = cách chụp hình google map thì em cám ơn rất nhiều!
Chúc các bác một ngày vui vẻ!
Cảm ơn

Nếu bác đi dài ngày, bác lên ĐL ngủ 1 đêm, sáng đi đèo khánh vĩnh xuống nha trang, đèo này đẹp mê ly, suối chảy từ trong núi chảy xuống như tranh vẽ

• Like
Reactions: thietbiloc
Tập Lái
21/12/15
40
14
8
34
Thớt hay quá, đúng cái em cần
Tết này có gia đình thằng em ở NN về ăn tết, nên em muốn chở nó đi NT chơi trước tết cho đỡ bon chen
Em định đi NT khoảng ngày 31/1 về lại SG 4/2, nó nhằm khoảng từ 22 đến 26 tháng 12 âm lịch
Mấy bác hay đi về quê NT khoảng thời gian này các năm trước cho em hỏi:
Mình chạy xe ra NT khoảng thời gian này có đông, và hay kẹt xe chưa các bác.
Lúc đó mọi người đã về quê nhiều, xe khách chạy đông chưa vậy
Mình nên đi đường QL1 hay đường ven biển như các bác chỉ, trong khoảng thời gian này,
Em cảm ơn.

mùa đó bác chạy cẩn thận vì x3 khách sẽ hoạt động mạnh. Hơn nữa nếu có thể thì đừng d đêm vì đêm sẽ còn đáng sợ hơn ngày nhiều :D