Tập Lái
15/10/14
25
3
3
40
Kinh nghiệm thì nhiều nhưng mỗi lần nhìn thấy em Fiat lại sợ, 3-4 ngày không " cưỡi" em nó lại nhớ!...kkk
Vậy là theo bác nên hay không nên cảm nhận em nó ợ, nghe cứ ghê ghê

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
thôi để thêm xèng mua Vios mới cho nó khỏi ghê ghê :3dcuoi:
đùa tí thôi, chứ bác lục trong box Fiat cũng có nhiều bài đánh giá về Fiat, bác nên nghe những người đã & đang chạy Fiat thì đánh giá mới chính xác đc. Ví dụ như bài này:3dup:
Vậy là theo bác nên hay không nên cảm nhận em nó ợ, nghe cứ ghê ghê

• Like
Reactions: seven_love2003
Tập Lái
15/10/14
25
3
3
40
thôi để thêm xèng mua Vios mới cho nó khỏi ghê ghê :3dcuoi:
đùa tí thôi, chứ bác lục trong box Fiat cũng có nhiều bài đánh giá về Fiat, bác nên nghe những người đã & đang chạy Fiat thì đánh giá mới chính xác đc. Ví dụ như bài này:3dup:

Cái đó em đọc rồi bác ơi, chi phí như thế là thấp mà bác
Em đi Piago LX mà 1 năm có khi còn tốn hơn thế, nếu chỉ như thế thì đối với em chịu được :D
Xe cũ mà không hỏng vặt thì hơi lạ nhỉ, nói chung tự tin hơn chút.

Tập Lái
13/11/14
40
19
8
46
Cái đó em đọc rồi bác ơi, chi phí như thế là thấp mà bác
Em đi Piago LX mà 1 năm có khi còn tốn hơn thế, nếu chỉ như thế thì đối với em chịu được :D
Xe cũ mà không hỏng vặt thì hơi lạ nhỉ, nói chung tự tin hơn chút.
Bác seven_love2003 ơi, bác ở SG hay HN? E ở SG và cũng đang tìm hiểu về dòng fiat siena, cũng tính cưới một e! Nhưng e chả biết gì về xe cộ, gà mờ lắm. Có điều kiện nhờ các bác chỉ giáo! Thanhks bác nhiều!

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Bác seven_love2003 ơi, bác ở SG hay HN? E ở SG và cũng đang tìm hiểu về dòng fiat siena, cũng tính cưới một e! Nhưng e chả biết gì về xe cộ, gà mờ lắm. Có điều kiện nhờ các bác chỉ giáo! Thanhks bác nhiều!
Bác chịu khó tìm các bài trong này để nghiên cứu, khi có xe rồi sẽ có kinh nghiệm thôi bác. Như e ngày xưa có biết gì đâu nhưng cũng may con xe mình nó ngoan hiền phục vụ tới giờ.

• Like
Reactions: ilovecar5577
Tập Lái
15/10/14
25
3
3
40
Em ở HN bác à, em đã nhích xong 1 em Albea 2007, 1.6 rồi, mua về em thay vài thứ, đăng kiểm lại mất khoảng 10 củ rồi, em đang góp tiền đến Tết em làm quả thẩm mỹ toàn diện chắc loanh quanh cũng phải chục nữa đi cho nó nung ninh ạ

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Em ở HN bác à, em đã nhích xong 1 em Albea 2007, 1.6 rồi, mua về em thay vài thứ, đăng kiểm lại mất khoảng 10 củ rồi, em đang góp tiền đến Tết em làm quả thẩm mỹ toàn diện chắc loanh quanh cũng phải chục nữa đi cho nó nung ninh ạ
Chúc mừng bác, mà làm gì đến 10 củ lận bác

Tập Lái
13/11/14
40
19
8
46
Bác nhích e nó hết bao nhiêu củ hả bác? E cũng muốn lắm mà sợ k đủ lúa! (Bác nhắn vô inbox cho e cũng được)! Thanks bác nhiều!

Tập Lái
15/10/14
25
3
3
40
Chúc mừng bác, mà làm gì đến 10 củ lận bác

Em mua AB 1.6 nên về thay bộ Bi tỳ bi tăng máy phát đai cam, cả bộ 4,5 củ, Chụp Láp, Rotuyn lái trong bên phụ, phớt hộp số, lọc dầu, thay dầu, tổng kiểm tra xe do thợ của MK, các loại công thay đi kèm bác ạ.
Phí đăng kiểm, bảo hiểm, phí đường bộ = 3 củ ạ.
Thế tính đúng ra là hơn 1o củ rồi chứ ko phải là gần đến :))

Em lại mới ra mua thêm hầm bà lằng các thứ ko gắn kèm xe như kiểu, bọc vô lăng, bộ cứu hộ, các loại khăn gối trang trí .... Gần 2 củ nữa rồi :))
Còn chưa có Cam lùi và Cam hành trình, hic

Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Em mua AB 1.6 nên về thay bộ Bi tỳ bi tăng máy phát đai cam, cả bộ 4,5 củ, Chụp Láp, Rotuyn lái trong bên phụ, phớt hộp số, lọc dầu, thay dầu, tổng kiểm tra xe do thợ của MK, các loại công thay đi kèm bác ạ.
Phí đăng kiểm, bảo hiểm, phí đường bộ = 3 củ ạ.
Thế tính đúng ra là hơn 1o củ rồi chứ ko phải là gần đến :))

Em lại mới ra mua thêm hầm bà lằng các thứ ko gắn kèm xe như kiểu, bọc vô lăng, bộ cứu hộ, các loại khăn gối trang trí .... Gần 2 củ nữa rồi :))
Còn chưa có Cam lùi và Cam hành trình, hic
Cái màu đỏ, mặt mũi nó như thế nào vậy bác?