Nên mua xe nào?

• Ford Explorer

Bình chọn: 27 60,0%
  • VW Teramont

Bình chọn: 18 40,0%

• Total voters
    45
Hạng D
24/2/20
4.505
7.450
113
37

con xe 5m 3 hàng ghế thì trục cơ sở có ngắn hơn chút mình nghĩ không ảnh hưởng nhiều đến không gian. Nhưng chênh lệch giá và tiêu thụ nhiên liệu thì kinh thật :D
Máy dầu 2.2 so với máy xăng 2.3 turbo kép nó khác nhau hoàn toàn về công suất và độ bốc rồi bác. Còn trục cơ sở Palisade ngắn hơn 20cm thì khoảng để chân hàng 3 EX thỏa mái hơn hẳn rồi.

Tập Lái
3/6/07
30
48
18
Nếu đủ xiền mà chỉ chọn trong 3 em này thì em chọn Ex là chắc chắn. Nhưng đúng thật, Pali cũng có sức hấp dẫn riêng, vẫn có thể ngồi được 3, máy dầu Hy thì cũng ok, mà giá thì rẻ hơn gần 700tr, cũng cực kỳ đáng cân nhắc.

Hạng B2
11/9/20
124
530
93
2 còn này đều chạy ít ở ngoài đường, trường hợp em có 2 tỏi nhô thì làm một con custin đi gia đình và con vf6/7 khi đi một mình, tha hồ sướng

Tập Lái
10/4/15
26
27
13
31
thích lực mua ex., thích đi xa sương mua vw, đừng mua palise cùi kia
E cũng nghĩ giống Bác! Lên tầm 2tỏi mà xe máy dầu đứng bên ngoài nghe nó kém sang lắm!

Hạng B2
27/2/23
355
540
93
30
chắc kiếp trước đi Hàn bị đuổi về, hoặc có người yêu mà bị tay Hàn nào qua xúc về cmn rồi.
thằng này văn hóa kém quá nhỉ, chắc mẹ bạn yêu thằng hàn xẻng nào nên xúc phạm người khác quá nhỉ, vô học nên văn hóa lùn cũng đúng, thể loại này chả ra cái gì, ghét một thứ là ghét chứ chẳng có cái lý do như mày nói cả, chắc vợ mày cũng từng bị thằng nào nên giờ cay nên cứ nghĩ thằng khác cũng đầu đất như vậy ,tội nghiệp thằng vô văn hóa, nói thêm mấy thằng hàn xẻng ở dơ như gì, tiếp xúc với t t còn tránh như tránh tà nữa là, chắc bạn có quan hệ với anh hàn nào nên thích chửi thay mẹ hay gì, à có bố dượng là hàn xẻng thì cũng giàu mà
còn nữa diễn đàn về xe thì nói về xe thôi đừng có ít học xúc phạm cá nhân người ta thể hiện rằng mình không có ai dạy làm gì, chắc gia đình trường học cũng khổ với bạn lắm.

Chỉnh sửa cuối: