Hạng B2
16/8/11
332
286
63
Hiện em đang có một khoản tầm 600 triệu , không thể cố thêm được ạ. nhưng lại muốn mua một chiếc mui trần cũ
Em tìm hiểu trên mạng thì nghía được em mini cooper mui trần dòng s và peugeot 207 mui trần
Hai dòng này thì nhờ các bác tư vấn giúp em xe nào hiệu quả và đơn giản trong sửa chữa nếu hư hỏng ....
Em nghiên về mini cooper s hơn ạ, tầm đời 2005 - 2006 màu vàng hoặc màu trắng
Các bác có biết địa chỉ nào uy tín cho 2 em này không ạ.
Em ở miền trung nên ít có dịp vô sg - nếu các bác có bán thì gửi mail hình ảnh và báo giá cho em với, em sẽ liên lạc lại nếu nội ngoại thất còn khá

qcthienviet @ gmail.com
Em cảm ơn ạ...

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/8/12
0
0
0
em thì không biết các bác đã sửdụng mui trần thấy thế nào...e cũng chưa từng sở hữu xe mui trần nhưng bạn em đã từng sử dụng và em đã từng đi qua nên em xin đóng góp tí kinh nghiệm cho bác thế này: mui trần nhìn sang, đẹp và phong cách...đặc biệt các bác dùng để chở mấy em teen xinh xinh dạo phố thì tuyệt...Tuy nhiên, theo các anh đã xài mui trần cho ý kiến rằng nếu mua mui trần phải mua xe mới hạặc xe đời cao...đời quá sâu thìmui xe không còn tốt nữa,,,các roon không còn khít và bị chai...khi đi mưa lớn thường thì giống như ngồi trong cái nhà tôn bị dột...chán lắm ạh...bác ở miền Trung mưa bãop nhiều thì bác nên xem xét ạh...nếu bác muốn vừa chạy xe vừa che dù cho nó phong cách thì bác cứ mua...không sao đâu ạh...

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Mỗi ngày bác mua ít nhất 2 tờ vé số. Nếu trúng đb thì làm con IS 250C luôn cho nó máo.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/8/11
332
286
63
bl3399 nói:
Mỗi ngày bác mua ít nhất 2 tờ vé số. Nếu trúng đb thì làm con IS 250C luôn cho nó máo.
em thì lại không thấy ISC 250 đẹp bằng minicooper - có thể thẩm mỹ em hơi kém bác ạ