Hạng B1
6/1/14
74
16
8
www.tranlapcomm.vn
Em thi chia se luôn bì e chả làm dich vu như bác chủ thớt. Em học phi là 5chai. Thue xe thiết bị thì mỗi giờ là 400k. Xe của trương thi. Nếu muốn chắc thi bác thue 2g. Tiền khám sk 100k. Nhưng mà đó là kg co quan hệ gì cả. Còn bác muốn nhah thì cứ nhờ bác chủ đi. Tốn hơn tí. Nhưng mà có bằng sớm hơn. Cái gì cũng có giá bác ah. Chúc bác sơm co bằng
Dear Bác ạ. Sao mà học gì mà bắt đóng cái nì đóng thêm cái kia thế. Những trường mà đòi thêm cái này thêm cái kia ( nhất là lúc đầu mà học viên đăng ký không báo luôn) thì những trường đó các Bác nhớ xem lại nhé. Em bực nhất là những vụ như thế. Xong xuôi rồi mới báo cho người ta.
Dù Em biết bây giờ đồng tiền trên hết nhưng Theo Em ở trường mà cũng như vậy buồn thật, Học như vậy bỏ tiền ít hơn có một tí mà thấy ngứa tai gai mắt - giống như mua chuộc, mất cả tính nhân văn vốn có của người thầy.

Hạng C
8/7/14
923
564
93
Dear Bác ạ. Sao mà học gì mà bắt đóng cái nì đóng thêm cái kia thế. Những trường mà đòi thêm cái này thêm cái kia ( nhất là lúc đầu mà học viên đăng ký không báo luôn) thì những trường đó các Bác nhớ xem lại nhé. Em bực nhất là những vụ như thế. Xong xuôi rồi mới báo cho người ta.
Dù Em biết bây giờ đồng tiền trên hết nhưng Theo Em ở trường mà cũng như vậy buồn thật, Học như vậy bỏ tiền ít hơn có một tí mà thấy ngứa tai gai mắt - giống như mua chuộc, mất cả tính nhân văn vốn có của người thầy.
Cái này là thầy trao đổi trước với người mới mà bác. Còn bác kg muốn tập thiết bi trưoc khi thi thì đâu ai bắt bác. Nếu thấy tự tin về khả năng thi là đậu. Kg cần đến thiết bị thi thử. E nghĩ trường nào cũng vậy thôi ah. E thì học đó thi đó. Nên dễ hơn