Cảnh Báo Ức chế trên QL 20

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
Bác hỏi gì nghe ghê vậy? qua giao lộ theo lẽ thường là phải giảm tốc độ căng mắt mà quan xát sao vượt được bác vừa nguy hiểm vừa phạm luật.
Ý bác ấy nòi là đến giao lộ kế tiếp thì mấy cái bảng kia hết hiệu lực nên qua giao lộ rồi thì vượt đc đó mà.

Hạng C
15/6/13
774
538
93
Ý bác ấy nòi là đến giao lộ kế tiếp thì mấy cái bảng kia hết hiệu lực nên qua giao lộ rồi thì vượt đc đó mà.
em cũng định hỏi thế này, qua giao lộ thì bảng cấm vượt có hết hiệu lực ko?

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Em cảm ơn các bác chia sẽ, ức chế vậy mà dám đâu manh động.
Em nhớ Thanh Bạch với câu nói "Hugo ơi, hãy để bụi đường che mắt chúng". Chắc để dành cho mấy a chim mồi, còn em thì luôn nhớ "coi chừng lạc đường đấy nhé" :)

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng B2
9/12/13
145
342
63
10h đêm em từ Dl xuống Sg, 2h30 đến Phú túc, biết xxx Đồng Nai hiểm ác nên chỉ chạy 40, đến rừng cao su thấy ánh đèn pin rọi vô mặt
em: ủa em bị sao vậy.
xxx: anh chạy quá tốc độ 56/50
em: ủa em chạy đuong này quen rồi nên căn kỹ lắm toàn chạy 40 ko à
xxx: đoan dốc km.....+ .... ngoài khu dân cư nhưng có biển báo cấm trên 50
em: thôi tối quá em ko nhìn rõ, anh tha cho em nhé, em gửi anh....
xxx: đường anh chạy quen mà( dỗi hờn đây) lỗi nhẹ 700 ngàn, anh đưa bằng lái đây , mai quay lại đóng phạt
em: anh cho em coi hình ảnh chạy quá tốc độ đc ko?
xxx: anh cứ ký vô đây, có qđ phạt in kèm hình ảnh.
Hai bữa sau em quay lại nộp phạt có hình ảnh cỡ bao diêm, in đen trắng đen thui ko nhìn thấy gì cả. chạy vễ Dl căng mắt tìm km......+..... ngay dốc có cái biển 50 sau cây chôm chôm các bác nhé, từ Dl về Sg mà chạy đêm sổ dốc thì cỡ Phương trang, Thành bưởi cũng dính chứ mình là cái gì.

• Like
Reactions: Dung Levu