N7
Hạng D
27/10/13
1.723
652
113
44
USA
lần đầu chiến với xxx mà bản lĩnh vậy là quá cool

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
Đọc tới đoạn "chỉ được vượt 2 bánh" thì e fun cmn cơm. Xe kia nó ko né vô thì vượt 2b bằng niềm tin à.

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Nếu bác làm CA thì bằng lái bác chắc là do Bộ CA cấp chứ ko phải GTVT đâu nên xxx nó nhìn thấy nó củng dè chừng! Ủa mà các bác cho em hoi thêm trường hợp đường 2 chiều vạch đứt có xe chạy trước mình đá đèn xin vượt mà nó ko tấp bên phải mình nhan trái qua làn chiều ngược lại vượt nó rồi tấp lại làn mình (dỉ nhiên là phía ngược chiều ko có xe) thì nếu có xxx có bị bắt ko ạ?
Ủa, em tưởng chỉ có quân đội mới cấp bằng chứ, công an giờ vẫn còn cấp bằng trong ngành hả bác?

• Like
Reactions: KuBiNguyen
Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Đọc tới đoạn "chỉ được vượt 2 bánh" thì e fun cmn cơm. Xe kia nó ko né vô thì vượt 2b bằng niềm tin à.
Vây nếu vượt nguyên con luôn có phạt ko bác e chưa bao giờ dám vượt nguyên con chỉ dám đá đèn chờ nó tấp vào
Ủa, em tưởng chỉ có quân đội mới cấp bằng chứ, công an giờ vẫn còn cấp bằng trong ngành hả bác?
em thấy thằng bạn em làm CA băngf nó do bộ CA cấp

• Like
Reactions: Duong Hiep
HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Chúc mừng bác chủ đã bình tĩnh để chỉ ra cách làm bậy của xxx Chỉ Cu :3dcuoi:

Hạng C
13/11/14
610
439
63
HCMC
Mình không quan sát được thì phải chịu khó bò sau mấy xe đi trước thôi bác.
Em cũng bò theo nó, nó cũng bò theo mấy xe trước .. kết quả cuối cùng là dính 1 đám ... do thằng trước ko quan sát, cũng ko có ai để bò theo .... hehe.;);)

• Like
Reactions: Hungtadico
Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
Vây nếu vượt nguyên con luôn có phạt ko bác e chưa bao giờ dám vượt nguyên con chỉ dám đá đèn chờ nó tấp vào
em thấy thằng bạn em làm CA băngf nó do bộ CA cấp
Luật ko cấm vượt nguyên con, chỉ ko cho vượt khi xe chạy trước chưa tránh về bên phải.
Nhưng trên thực tế thì xe chạy trước né về bên phải khoảng 0,5m thì ai dám vượt 2 b còn 2 bánh bên này .Quá sát và sẽ ko an toàn.
ngoài ql 1A e thấy biết bao nhiêu xe vượt nguyên con mà có bị thổi đâu.

• Like
Reactions: Anhhaiotosg