Tập Lái
12/3/15
24
30
13
32
Đa số đều do chạy quá tốc độ đồng ý là người đi đường và 4 bánh họ đi sai. Nhưng nếu đi chậm thì đã xử lí kịp rồi. Tính mạng là của mình nó quan trọng hơn ai đúng ai sai. Bảo vệ bản thân là trên hết.

Hạng B2
20/10/11
239
82
28
40
em thấy xe PKL hình như không có khả năng phanh khi đang tốc độ cao. xem clip có máy bác phanh kịp nhưng vẫn té và bay luôn vào xe trước ( hoặc bay luôn vào lề ). em vẫn đang nghĩ không biết chuyện gì sẽ xảy ra trên cao tốc nếu oto chuyển làn đột ngột vào len PKL đang chạy sau lưng (bóp phanh lúc này chắc chắn là điều không thể cho PKL)

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
14/11/12
137
126
43
Móa cho PKL vào cao tốc đi, rồi còn thảm cảnh hơn video clip này nhiều, xem hết clip toàn PKL không làm chủ tốc độ nên out, chỉ tội cho mấy bác tài bị vạ lây khổ thân. Mấy bác ở trên chỉ vì lợi ích chút ít ấy đưa ra mấy cái quyết định có thể ảnh hưỡng tới sinh mạng, cuộc sống của nhiều người cũng là gây ra tội ác lớn, con cháu các bác sau này chắc cũng không yên đâu.

Hạng B2
22/8/08
378
5.262
93
Sợ nhất là nó tự tông vào xe mình rồi mình bị vạ lây mới ớn chứ.
Giờ mà đang đi có chú nào đâm vào xe rồi die thì ít nhất cũng cả 100 chai

Hạng B2
1/7/14
206
150
43
quan sát sơ bộ thấy ng đi xe máy nước ngoài qá kém, nên về vn học hỏi thêm. Còn ng đi xe ô tô cũng vậy, thiếu qan sát, đi sai luật nhưng ở vn đi trong đô thị thì ko nhiều tai nan đến nỗi kinh hoàng vậy đâu hehe

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
1/7/14
206
150
43
Móa cho PKL vào cao tốc đi, rồi còn thảm cảnh hơn video clip này nhiều, xem hết clip toàn PKL không làm chủ tốc độ nên out, chỉ tội cho mấy bác tài bị vạ lây khổ thân. Mấy bác ở trên chỉ vì lợi ích chút ít ấy đưa ra mấy cái quyết định có thể ảnh hưỡng tới sinh mạng, cuộc sống của nhiều người cũng là gây ra tội ác lớn, con cháu các bác sau này chắc cũng không yên đâu.
cho mấy chú phân khối lớn trẻ trâu chết bớt đi ạ, coi như sàng lọc bớt 1 bộ phận trẻ trâu chơi pkl !

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
cho mấy chú phân khối lớn trẻ trâu chết bớt đi ạ, coi như sàng lọc bớt 1 bộ phận trẻ trâu chơi pkl !
PKL cũng có hội & các bác lớn tuổi chạy khá cẩn thận & đầm tính!

Nhưng trẻ trâu khá nhiều, nhiều hơn các bác PKL chuẩn mực, nên mới đáng lo!
:3dlacdau:
Nó chít thì thui, xui cái kéo báo cơm báo nước cho các bác tài 4B trên cao tốc ấy! :3ddown:
Thiết nghĩ nếu xiết cái bằng A2 thi kĩ & khó hơn, cao tốc làm phân cách 1 lane riêng cho PKL chạy như lane 2B trên QL51, thì sẽ OK hơn!