Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
@Xù: bác CP tuần rồi mới tháo bỏ cái còi chíp này vì nó tích đầy nước trong bụng , y như chủ nhân tích đầy bia vậy

@Nhímgià : bác chưa bao giờ cho em phá xe bác mà than thở gì bác ?
@HungHN : câu đó có bản quyền rồi đới , cửn thựn kẻo bị phạt đới

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
@ xù: bác thấy đèn sấm chớm của em chưa, mỗi lần de là nó flashing, chỉnh nhanh chầm được, bà con chú ý ghê lắm, bác thử 1 lần rồi sẽ thix ngaymà.
@Tư,:xe tui mà ông vọc vô là ,,,, tiêu luôn, tui chế tá lả òi, đối ông về zin nổi.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.710
113
Mới tháo bỏ mà lại có người gắn kìa. Mới đầu gắn vào thấy cũng thích, nhưng sau thì thấy nó ồn ào quá. nhiều lúc mình về khuya, nó cứ thế mà hát làm hàng xóm bực bội. Mà sao phải có thêm rờ le vậy?

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
cpkhanhhung nói:
Mới tháo bỏ mà lại có người gắn kìa. Mới đầu gắn vào thấy cũng thích, nhưng sau thì thấy nó ồn ào quá. nhiều lúc mình về khuya, nó cứ thế mà hát làm hàng xóm bực bội. Mà sao phải có thêm rờ le vậy?

Tại cổng nhà em nó bị ngay cái cua hơi bị khuất, em phải gắn cái còi không thì 2 bánh chạy ghê quá, chẳng chú ý gì cả, em sẽ cho em này qua cái công tắc cần thiết tắt nó đi
Ngày hôm nay chắc em lột sàn, hôm qua bẩn quá không chịu được:D (Lại có việc nữa rồi)

Hạng F
11/1/10
6.130
60.710
113
choixongxu nói:
Ngay đuôi đèn, bác cho em hỏi tại đây tín hiệu xi nhan đã qua rơle chưa vậy?. Em sợ gắn còi chíp vào nó hư mất tiếp điểm công tắc thì tiu em :D:D:D
Cái này thì mình ko biết. Cứ xem công suất nó bao nhiêu, theo mình nghĩ thì nếu dưới 20W thì cho dùng chung cũng được. Hôm trước đèn de (2x35W) có đấu rờ le ko?

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
@Tư: mình thấy có bán loại remote chông trộm dùng sóng GSM, khi kích hoạt thì xe tắt máy như chống trộm thông thường (được cái tầm xa). Mình định dùng nó cho hệ thống sè_cu ở nhà. Hiện mình dùng IP camera, định dùng thêm cái chống trộm này để kích hoạt đèn, chuông , lock ...vậy cho mình hỏi khi kích hoạt thì có thể kích rờ le đuộc không biết rằng nguồn cấp cho cái này là 12Volt.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.710
113
@hungbienhoa: Việc này có gì khó đâu. Tuy nhiên, làm vậy thì rất dễ gây tai nạn cho xe sau. Luật mình hình như ko cho phép, chỉ đèn thắng là được.
Con bò tơ BH khi nào xuống Sì phố nộp mạng đây?

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.