Thảo Luận Chung Xe của Mợ nào đây?

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Hôm trước em cũng gặp 1 mợ cầm tài con Toy yaris chạy làn sát con lươn trên đường TL742 Bình Dương, Ngồi trong ô tô mà mợ hóa trang kín mít lòi mỗi 2 con mắt, đầu đội cái nón cũng rộng vành đi với tốc độ rùa bò mà xi nhan xin đường không cho luôn. Lúc đầu em nghĩ gặp thèng đầu đất, đến chỗ rộng vắng xe em vượt phải lên nhòm vô thấy 1 má mì có lẽ cũng đứng tuổi, Nhìn xong không nhịn được cười :3dnonyeu:

Hạng C
4/6/11
893
2.122
93
Quận nhì
Em lâu lâu củng thấy mấy thím lái ô tô mà trùm kín mít như chạy xe hon đa vậy,người ta muốn có oto để ngồi cho mát,cho thoải mái và cho thân xác đc hưởng thụ vậy mà bít kín vậy thì mua oto làm gì,lại trùm kín mít vậy sao mà linh hoạt để điều khiển xe đc chứ.

Có khi đang phải làm theo lời dặn của Bác sĩ thẩm mỹ cũng ko chừng . Hi.

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Em mà đi xa em hay mặc áo tay dài đeo găng tay hở ngón khi lái xe vì tay em hay ra mồ hôi nếu cầm vô lăng lâu và mặc áo tay dài để nếu nắng nóng thì ko rát cánh tay. Ko biết em mặc vậy có giống ninja ko vì mấy lần vào trạm thu phí mấy em thu phí cứ nhìn mình hoài haha :3dleluoi:

Hạng D
5/7/14
2.476
85.504
113
HCMC
Em mà đi xa em hay mặc áo tay dài đeo găng tay hở ngón khi lái xe vì tay em hay ra mồ hôi nếu cầm vô lăng lâu và mặc áo tay dài để nếu nắng nóng thì ko rát cánh tay. Ko biết em mặc vậy có giống ninja ko vì mấy lần vào trạm thu phí mấy em thu phí cứ nhìn mình hoài haha :3dleluoi:

Không nhìn bác thì sao thu được phí :D

Hạng D
23/9/09
1.037
6
38
45
Hú hồn không phải mợ nhà em mừng quá, hehehe