Thảo Luận Chung Xe của Mợ nào đây?

Hạng B2
12/2/12
313
254
63
32
lô cốt HCM
Các bác khéo lo, nhan sắc là quan trọng, em vote cho mợ ấy bít giữ gìn sắc đẹp. Mợ nì chắc hay đi ọp dzốt nên lạng lách thui muh, các bác đại xá.
Có bữa em gặp một mợ dùng tấm che nắng dính lên 1/2 kính lái để che nắng, bên trong khẩu trang, áo chống nắng gọn gàng, phụ nữ đệp nó phải rứa nì.

• Like
Reactions: tuanpo
Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
49
Xin lỗi các bác nghen. Vì có việc vội quá nên chạy thế, em bik thế nào cũng bị ném đá nên...

Các bác thấy Oser woman chạy thế nào ạ?
Xe của Mợ nào đây?
Xe của Mợ nào đây?

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Xin lỗi các bác nghen. Vì có việc vội quá nên chạy thế, em bik thế nào cũng bị ném đá nên...

Các bác thấy Oser woman chạy thế nào ạ?
View attachment 120007 View attachment 120008
Hình như bác đâu có giao lưu hội KIA phải ko ạ, à quên mợ mới đúng :D sao mợ ko vào hội Morning giao lưu với các bác bên này cho đông vui hehe

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
CN vừa rồi 10/8/2014, em từ VTàu về SG, qua khỏi Vedan 1 chút thì ôi thôi, kẹt xe kinh khủng, một phần do 1 lane đường đang đào lên sửa chữa, một phần do xe trong thiền viện Thường Chiếu băng qua đường vì ngay ngày rằm lớn.

Các xe đang nối đuôi nhau nhích từng tí, ở lane kia có chiếc có dán sticker OS (mà em gặp ở Phú Mỹ, giờ lại gặp tiếp) bỗng dưng chuyển lane với 1 góc 45 độ làm bác tài Canival thắng nhổng đít. Sau khi qua mặt em có dán OS đó thì em ráng nhìn vào cabin thì thấy mợ cầm tài với: bao tay, nón rộng vành, bịt mặt loại lớn,..

Một hồi thì mợ ấy lại vượt lên em ở lane kế bên.

Xe của Mợ nào đây?

Xe của Mợ nào đây?

Xe của Mợ nào đây?
Mợ nầy lên diển đàn Os ưa chửi ae chạy ẩu và xem thường mạng sống người khác
Xe của Mợ nào đây?

Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
49
View attachment 122027
View attachment 12202
cười người hôm trước hôm sau người cười
Em đùa đó bác ơi. Ko phải bà cả em đâu. Con xe KM này hôm rồi đăng bán vì cái biển 404.04 này quá ấn tượng nên em nhớ.
Các bác search trên google hình ảnh về từ khoá 404.04 là thấy ngay. Em lấy hình trên google.
dù em hay bà cả em thì việc tuân thủ luật theo tinh thần OS là việc nên làm & phải làm.