Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Mõ Làng nói:
nhaquemexe nói:
Thôi vậy là xong rồi. V2 NQ cũng có tình trạng như vậy bác ơi. Qua ổ gà hơi sâu 1 tí là nó kêu thốn cả ruột luôn. Tiếng kêu rất chi là nống ruột và xót xa vô cùng. Chẵng lẽ là cùng chung số phận với bác chủ hay sao trời?
Xe em lúc trước đi qua ổ gà hoặc mấy cái gờ giảm tốc giàn gầm cũng kêuu như giàn nhạc ấy. Em khắc phục đơn giản lắm, 1 phát hết lun bằng cách là thay .... nguyên con xe khác.... giàn gầm giờ im re
Chắc không đó cha nội? Im re là như thế nào đây? Tớ thấy kêu quá trời luôn mà???:D

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
nhaquemexe nói:
Mỗi khi bác Mõ Làng mà lên đảo là bác ý gặp ai cũng mời về VT
. Khi có ở nhà thì trốn mất tiêu mất tăm đâu chẵng thấy
Em thừa nhận bác nói đúng....:D Kịch bản thường là thế này:
Mõ Làng ui, cafe đi....Ok ngay, mà ông tới chở tôi đi. Sao vậy? Xe ông đâu mà không đi?......Đang tháo tung ra đây, đi cái nỗi gì! :D:D:D
Thôi cũng được, để tôi tới nhà đón ông....he he....:)

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
nhaquemexe nói:
Bác nhaque này nói xấu đồng bọn này
, ứ chơi với bác nữa. Đợt rồi về toàn em chủ động hú bác cafe, tuyệt nhiên bác chưa có hú em lần nào.:D

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
Xe_chuong_ga nói:
nhaquemexe nói:
Em thừa nhận bác nói đúng....:D Kịch bản thường là thế này:
Mõ Làng ui, cafe đi....Ok ngay, mà ông tới chở tôi đi. Sao vậy? Xe ông đâu mà không đi?......Đang tháo tung ra đây, đi cái nỗi gì! :D:D:D
Thôi cũng được, để tôi tới nhà đón ông....he he....:)
Ha ha ha
"giàu vì bạn..." là thế đó cụ ơi. Ngồi xe cụ êm bà rù, lạnh cong cần thì tội gì mà ngồi cái xế còi nhà cháu. Bước xuống từ xe cụ được mọi người chim ngưỡng, chứ bước xuống từ cái xế còi nhà cháu bị người ta nhìn cười đểu:D:D

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
Đề nghị bác nhaquemexe và bác XE_chuong_ga về thơt khác để chém nha, không được làm loãng thớt của bác chủ nha