Hạng C
4/9/06
579
0
16
34
RE: Xe xã hội chủ nghĩa

Úi xà, bác nào độ em này lên sáng tạo thiệt

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Đẹp lắm bác ui!Thanks bác,đúng là "nghề chơi" cũng lắm kiểu thật.Thế bác Saigonvw có em xe Soviet nào không ạ?Show hàng đi bác ui!:D

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

Xee XHCN các bác thấy xe Putin khoe với Bush cũng ngon cơm đấy chứ?:D

ối giời, đi công tác có 1 ngày, về thì đã hội đủ anh tài nhá, con Gaz69 nên đổi thành Gaz96 hay Gaz2006 đi các bác nhở, đẹp khiếp. cám ơn các bác đã Post hình nhá. đúng như các bác nói, vẻ đẹp của mấy em Gấu ngố này khoẻ, phong trần nhưng là dáng của 1 anh trai "lương thiện" chứ không mang dáng của mấy ông "cướp" hay dáng của mấy ông "công tử lắm tiền" ... em đang chuẩn bị có 1 bộ sưu tập nho nhỏ dành cho các bác đây

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: Mr.Thiet

Trước 1975,Gaz 69 có rất nhiều ở miền Bắc. Ngoài các đơn vị quân đội, các nông lâm trường,các công ty xây dựng lớn cũng có. Thời đó Gaz 69 cũng đựơc phân cấp,loại "đít nhọn" dành cho sĩ quan cỡ sư trưởng trở lên,dân sự thì thủ trưởng các cơ quan trực thuộc trung ương. Gaz 69 "đít bằng" dùng cho các thủ trưởng cấp nhỏ hơn...Mãi về sau mới có Uaz rồi Bắc kinh của TQ...Từ sau thời đổi mới Gaz 69 đựơc đẩy gần hết lên rừng...vốn là đất dụng võ của nó..!

Gọi đúng là Com măng ca đít tròn & Com măng ca đít vuông bác ơi ;):D

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Gọi đúng là Com măng ca đít tròn & Com măng ca đít vuông bác ơi
- Vâng! đúng thế ạ,lâu quá rồi nên mình quên mất..[&o]..!