Tư Vấn Đầu Tư xin ý kiến đầu tư

Tập Lái
6/4/19
1
0
1
Chào mọi người , hiện tại tài chính của em có 1 tỷ em muốn đầu tư đất nền vùng ven ,vì em còn trẻ quá chưa có kinh nghiệm gì về mặt này nên củng hơi lo . em thì muốn mua lô đất nào đó rồi lướt sóng lại mà không biết nên tìm khu nào cho vừa túi tiền và dễ ra hàng .
Anh chị nào nhiều kinh nghiệm truyền đạt cho em với cứ sợ bị sale nó lừa mua đất quy hoạch các kiểu thôi

Hạng C
13/11/15
944
637
93
HoChiMinh city, Vietnam
Chào mọi người , hiện tại tài chính của em có 1 tỷ em muốn đầu tư đất nền vùng ven ,vì em còn trẻ quá chưa có kinh nghiệm gì về mặt này nên củng hơi lo . em thì muốn mua lô đất nào đó rồi lướt sóng lại mà không biết nên tìm khu nào cho vừa túi tiền và dễ ra hàng .
Anh chị nào nhiều kinh nghiệm truyền đạt cho em với cứ sợ bị sale nó lừa mua đất quy hoạch các kiểu thôi

Sg đang nóng 40 độ, cụ lướt sóng nó mát mà nó cũng dễ bị cảm lạnh đấy, vào bệnh viện như chơi. Theo e thấy cụ cứ ở trong phòng bật máy lạnh ngồi chơi, chờ trời mát rồi đi ra ngoài

Hạng B2
18/1/19
313
145
86
33
hmmm chị check ib em nhé

Hạng B1
29/3/19
86
85
18
43
1 tỷ thì về long an giáp ranh hcm kia kìa. Mượn thêm ngân hàng vào. Đất full 100% thổ gần bệnh viện nhi đồng, bến xe miền tây....
Hơi đâu chạy xuống khỉ ho cò gáy hóc môn củ chi. Thăm địa đạo hả

Hạng B1
29/3/19
86
85
18
43
Vùng ven khó lướt cụ ơi
Khó lướt?
Cơn sốt này nơi nào mà đất ko tăng, tăng là lướt dc rồi.
Tài chính 1 tỷ đòi mua ở đâu?
1 tỷ giờ nói mua nhà mua đất chỉ có vứt.
Vùng ven e rằng 1 tỷ còn ko có.
Ít nhất phải cách trung tâm 50km thì may ra có.
1. Là vay thêm bank ra mà lụm vùng ven
2. Đem 1 tỷ đi ăn chơi hưởng thụ

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Bác có đi thị trường ko vậy??? 30-35km là có cho bác mua và hàng thì đầy ra đó. LA hướng nào cũng có hàng 1 tỷ cho bác. Vấn đề là lướt để có ăn thì ko phải chỗ nào cũng có. Sóng nó ko lan đồng tâm mà luôn có độ trễ. Mà sóng đã đưa lên một khúc cao rồi ko dễ để chọn đúng con sóng tiếp mà lướt tại thời điểm hiện nay với ngân sách 1 tỷ!!!

Khó lướt?
Cơn sốt này nơi nào mà đất ko tăng, tăng là lướt dc rồi.
Tài chính 1 tỷ đòi mua ở đâu?
1 tỷ giờ nói mua nhà mua đất chỉ có vứt.
Vùng ven e rằng 1 tỷ còn ko có.
Ít nhất phải cách trung tâm 50km thì may ra có.
1. Là vay thêm bank ra mà lụm vùng ven
2. Đem 1 tỷ đi ăn chơi hưởng thụ

Hạng B1
29/3/19
86
85
18
43
Vùng ven 1 tỷ nhiều mà. Em có 2 lô ở P6 Tân An 94m2 và 83m2 sổ đỏ full thổ cư đường nhựa ngon lành mà giá chưa tới 800tr nè
Tân an thì dẹp. Xa như đi tỉnh. Cách trung tâm tphcm 70km thì nói làm j.
800tr là đương nhiên.
Về khu 5* xã phước lý, cần giuộc xem cầm 2 tỷ mua nổi ko

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Về đức hoà đi bác hàng ngập cho bác chọn.
Tân an thì dẹp. Xa như đi tỉnh. Cách trung tâm tphcm 70km thì nói làm j.
800tr là đương nhiên.
Về khu 5* xã phước lý, cần giuộc xem cầm 2 tỷ mua nổi ko

Hạng B2
27/12/17
479
1.003
93
Dĩ AN

Em nên nhờ chị Đồng Xanh chỉ cho vài khu vùng xung quanh sân bay Long Thành, giờ chắc chỉ còn khu đó có thể lướt lát với ngân sách 1 tỏi (chắc cũng xa sân bay hoặc đường phụ).