Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM
Chắc là tháng tình nguyện làm sạch đường phố.

Hạng B2
2/5/12
226
49
43
44
Cám ơn bác chủ đã cảnh báo. E cũng hay đi qua đoan này.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.269
113
Em thấy trên đoạn đường NHC này ngày nào xxx cũng đứng thổi phạt 2b và 4b, cách đây vài hôm em chạy trên đường NHC xxx chặn xe 2b đa phần phạt phụ nữ vì không nắm luật. Hôm đó có 1 phụ nữ chạy trước em chạy lane 2 bên trái bị xxx chặn lại. Em dừng xe lại lấy Iphone ra chụp nhưng vì ngại xxx có xã hội đen hổ trợ nên đứng hơi xa nên hình chụp xxx không rõ lắm em gởi đây mong các Bác thông cảm vì hình không rõ lắm View attachment 69596 View attachment 69597 để cảnh báo các Bác.

He he bác dừng xe sai cmn luật òi....vạch liền màu vàng kìa :3dleluoi:

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Hiện nay các anh í hay chốt ở nguyễn bỉnh khiêm (NBK), ngay ngã 3 NBK và Nguyễn Hữu Cảnh.
mọi đối tượng có động cơ rẽ phải từ NHC vào NBK mà không bật xi nhan sẽ được tiếp đón nồng nhiệt

Hạng B2
13/7/10
221
794
123
HCM
Đoạn đường Nguyễn Hữu Cảnh này xxx lập 2-3 chốt, tuần rồi e đi thấy 1 chốt tại Toyota Tân Cảng, cách đó khoảng 1km lập 1 chốt tại cổng ra vào của Khu Tân Cảng (ngay ngã 3 đoạn chạy lên cầu Sài Gòn) , khuất tầm nhìn, 2B nào cua mà ko bật xi nhan phải là tốn bánh mì, 4B cũng cẩn thận vì đoạn cua nên có lúc ko nhơ bật xi nhan phải.

Ối..ngày nào e cũng đi làm đoạn đường này sáng đi chiều về 2 lần,toàn fan ầm ầm thôi,có hôm đi chơi zề hơn 1h sáng quất 80 4b,khiếp,chắc đi đêm qài có ngày gặp ma quá.Thanks chủ:3dchientrung:

Hạng B2
12/4/08
111
67
28
Em thấy trên đoạn đường NHC này ngày nào xxx cũng đứng thổi phạt 2b và 4b, cách đây vài hôm em chạy trên đường NHC xxx chặn xe 2b đa phần phạt phụ nữ vì không nắm luật. Hôm đó có 1 phụ nữ chạy trước em chạy lane 2 bên trái bị xxx chặn lại. Em dừng xe lại lấy Iphone ra chụp nhưng vì ngại xxx có xã hội đen hổ trợ nên đứng hơi xa nên hình chụp xxx không rõ lắm em gởi đây mong các Bác thông cảm vì hình không rõ lắm View attachment 69596 View attachment 69597 để cảnh báo các Bác.
2 tấm hình trên của bác xxx thổi các xe rẻ phải thiếu si-nhan, đoạn đường này e đi hàng ngày ! xxx dễ thông cảm lắm nếu bác ăn nói lịch sự và biết điều ... hehe ... chắc ra quân training bắn tốc độ cho lính mới ... chứ binh thường đoạn này e toàn phi 60 ... chắc do e hên, đoạn này lúc trước e bị thổi lỗi vượt trong đường hầm, còn cái vụ mấy a XHĐ là có nhé ... xxx thổi vào cứ bình tĩnh ^^