Hạng B2
20/11/10
121
58
28
Em thấy trên đoạn đường NHC này ngày nào xxx cũng đứng thổi phạt 2b và 4b, cách đây vài hôm em chạy trên đường NHC xxx chặn xe 2b đa phần phạt phụ nữ vì không nắm luật. Hôm đó có 1 phụ nữ chạy trước em chạy lane 2 bên trái bị xxx chặn lại. Em dừng xe lại lấy Iphone ra chụp nhưng vì ngại xxx có xã hội đen hổ trợ nên đứng hơi xa nên hình chụp xxx không rõ lắm em gởi đây mong các Bác thông cảm vì hình không rõ lắm View attachment 69596 View attachment 69597 để cảnh báo các Bác.
cụ chụp phải cẩn thận bọn chó náy lúc nào cũng có mấy thằng đi cùng để coi xem có ai quay phim chụp ảnh k.

• Like
Reactions: emcutai
Hạng B2
14/12/12
236
32
28
Đoạn từ Cầu SG về Q1 chứ
Phần đường 2B thì đèn đỏ ở The Manor ít xe dừng, còn chỗ Hải quân thì phải dừng vì lượng xe hướng đối diện rất đông.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.734
113
TP HCM
cụ chụp phải cẩn thận bọn chó náy lúc nào cũng có mấy thằng đi cùng để coi xem có ai quay phim chụp ảnh k.
Em cũng không sợ mấy thằng đi ăn theo xxx đâu, Bác nhìn cái Avanta của em thì em cũng 1 tám 1 mười với hình đó Bác à nên đụng chuyện em cũng chơi luôn. Chỉ sợ chung nó đông thôi chứ 2 thằng em chả ngán. Nói vậy chơi cho vui thôi mình chén lành mà đụng chén bể cũng không nên. Bác cho em nổ một chút nhé Thanks Bác góp ý nên em cũng biết đứng xa để chụp có gì tẩu cho nhanh.

Hạng B2
19/5/12
158
60
28
Em có ngồi trên 1 taxi vinasun bị vịn vào bữa đó. Bác tài bị ngoắc vào phạt nguội vì lỗi đậu xe ở Ham nghi từ năm 2013. Thấy xxx có cả laptop và 3g để truy xuất. Không biết phạt nguội vậy có đúng qui định không nữa.
AADURiR-8eK3P0IlpwwtM07ma

Attachments