Hạng D
28/6/13
1.138
18.175
113
À chỗ này em có bị, biển báo cấm quẹo trái nha bác. Hồi mới có bằng 1 ngày em cũng chạy và bị 1 chú bồ câu chạy theo chỉ vô tấp lề.

Lần sau e cứ chạy lên xíu nữa rồi quay đầu lại xong tới ngã 4 đó quẹo phải :D
nhưng cái đường N T Học có cấm ô tô chiều đi vào ko bác, nếu ko cấm thì chỉ bị lỗi ko tuân thủ bb , 150k

Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
nhưng cái đường N T Học có cấm ô tô chiều đi vào ko bác, nếu ko cấm thì chỉ bị lỗi ko tuân thủ bb , 150k
Đúng rồi , nhiều đường nó cấm hướng quẹo trái vô mà ko cấm hương phải .nếu vậy thì chia buồn bác chủ thêm lần nữa , bị xxx hù .

• Like
Reactions: HUNG BK
Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Bác bị thuốc quá nặng, nặng hơn em :). Hôm đó em vừa nhổ răng ở răng hàm mặt ra, còn đang ngậm cục bông gòn nên ứ nói chuyện được. Em đi trên Trần Hung Đạo quẹo trái vào Nguyễn Thái Học nên bị các chú tóm lại. Em chỉ vào mồm và ra dấu mới nhổ răng xong xì 500 đi cho lẹ vì cái răng còn đang đau tháy ông bà.
về nhà lên mạng xem lại thì cái lỗi này có ... 200 hà. Cấm quẹo trái chứ hổng phải đi vào đường cấm bác ạh.

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Xin chia buồn bác đã bị thuốc. Còn chuyện mấy người dừng xe lại là chuyện khác, một tổ mấy người đi nữa thì khi leo lên mô tô dí theo bác cũng chỉ có một người, không lẽ cả tổ phải cùng dí theo mới đúng luật?

Em thấy các bác xì tiền ra sao dễ thế. Cứ toàn 500-1tr. Em nói thật. Các xxx cũng như hàng tôm hàng cá ngoài chợ thôi. Các bác cứ trả giá thoải mái. Cứ bắt đầu từ 100k. Rồi chốt ở 200k. Xxx cũng chẳng khác gì cá tra đâu. Cức cũng ăn, mà nước đái rớt xuống cũng táp.
em đi merc. Nhưng kg có nghĩa là em có nhiều tiền, từ xưa giờ em chưa bao giờ tốn quá 200k cho các kiểu phạm lỗi. Quan trọng là thái độ mình thôi. Khi bước xuống xe, nếu biết chắc mình đã phạm lỗi, thì hít 1 hơi thở thật sâu, hết sức bình tỉnh, thái độ bình thản, nói chuyện vui vẻ, xin thông cảm. Nói thôi cũng thanh niên với nhau anh em cầm 1-200k ăn trưa. Và cứ từ từ mà trả giá, bọn nó cũng chẳng muốn mình đứng lâu đâu để chúng còn làm ăn. Thời gian với chúng là tiền bac. Vì 1 ngày ra đg ngoài kiếm hơn 30 cái biên bản thì còn kiếm thêm nữa. Tuyệt đối kg đc xanh mặt, bối rối và khi xxx hù chúng ta thường luống cuống thế là chúng đánh ngay vào điểm yếu ấy.

Hạng C

Có biển cấm rẽ trái thôi ạ.
Bác cho em hỏi là: khi em vượt trái ở đoạn có biển cấm vượt thì có cãi đc là chỉ bị lỗi không tuân thủ biển báo không ạ?

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
Em cũng bị giống bác do xe buýt đậu đèn đỏ che mất biển cấm quẹo trái , vừa quẹo xong bị bắt em tốn 2 ổ bánh mì à