Hạng D
16/10/11
1.728
9.201
113
Sáng mùng 6 có hẹn cúng công ty lúc 7h30 tối mùng 5 vê mới lên gặp quá chén hơi mệt nên dậy trể nên lấy con 2b tranh thủ chạy cho nhanh.
Đang bon bon ngon trớn qua cầu thị nghè chạy LANE NGOÀI hướng về quận 3 vừa tới khúc đối diện thảo cầm viên...thôi rồi...anh ấy hiên ngang như từ hải ra giữa đường chỉ vào dù đang chậy 70 cây chuối/h.
Tấp lên lề vừa chửi thầm đã trể giờ còn xui...Anh xxx trẻ thổi vô chắc thấy e khó xơi nên anh xxx hơi già đến làm việc em.
xxx: chào anh ( e đang bận cất nón ko thèm nhìn lên mặt hơi cau có vì bực trể giờ )
Em: gạt chóng cất nón..quay lên mình bị lỗi gì mà anh thổi vô vậy?
xxx: hơi khưng lại...lấp bấp anh chạy vào lane dành cho xe hơi.
Em: cười trong bụng...vì biết trước roài..từ ngã tư Phan V Hân- NTMK tôi có thấy bản 412 đâu mà nói tôi chay lane xe hơi đoạn này cho trộn lane mà.
xxx: Nhìn rồi cười xởi lỡi rồi nói dạo này tết tai nạn nhiều quá mấy sếp y/c kiểm tra tất cả xem có bia rượu ko. Anh cho kiểm tra hành chính
Em: Hơi đuối vì nhớ tối qua đi từ NT về tới SG giấy tờ bỏ mịa trong xe hơi hết rồi..gảy đầu cười..anh thông cảm sáng nay cúng cty sớm quá mà tối qua mới ở quê lên tới sg quên giấy tờ bỏ ở xe hơi hết rồi.
xxx: Đi sao ko mang giấy tờ giờ sao đây? vậy tạm giữ xe nha anh kêu ai lấy lên rồi g/q.
Em: Cho anh coi tin nhắn nè sếp nhắn 7h30 cúng cty giờ 7h15 rồi anh làm khó e đầu năm lên sếp chửi tội em.
xxx: Anh làm ở đâu?
Em: ( đang sơ mi + quần tây chỉnh tể ) sẵn phang xạo lun dạ em làm bên báo chí anh.
xxx: Thôi anh đi đi mai mốt đi nhớ đem giấy tờ nha.
Lúc liếc qua em thấy 4 xe máy đang bị vinh 1 xe đang lúi húi cò xanh...
Nghĩ lại xxx cũng dễ thương các bác hỹ