Tập Lái
12/5/15
14
11
3
34
Đồng bào chú ý !! hiện có 1 tốp 3 xxx đanh bắt chị em phụ nữ và thanh niên yếu bóng vía ( chủ yếu là sinh viên ở tỉnh - me rất hay. chỉ 1 gậy là dính ngay biển tỉnh cmnl ) " lấn làn " ở đoạn dưới chân cầu Thị Nghè. hướng từ Quận Bình Thạnh - > Q1 ( đối diện sở thú ) hầu như sáng nào cũng có mặt " săn mồi " tại điểm này ! anh chị em cẩn thận !
p/s : sẵn cho em hỏi là đoạn từ Hàng Xanh đến hết đương NTMK ( 2 Chiều - đoạn từ Chân cầu Thị Nghè -> Phùng Khắc Khoan ) là đường không có bảng 412 đúng không ? em đi quài mà không thấy !

Attachments

Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Các chị em với các em sv không có bằng hoặc bằng có "vấn đề" nên mình cũng chẳng làm gì được để giúp đỡ. Nếu mí em ấy có lên đây đọc thì đã ngon lành rồi :(

Tập Lái
4/11/12
16
7
3
vào một buổi sáng đẹp trời của 2 năm về trước, ngay đường Xô Viết Nghệ Tĩnh đoạn ngang qua Thảo Cầm Viên, hướng ra cầu Thị Nghè... em đã bị bắt vào và mất 1 triệu cho 1 anh đẹp trai áo vàng bên lề :))) ngày ấy còn ngây thơ và còn nghèo đứng xin mãi bớt 500k mà ảnh không chịu... ảnh nói đi xe 4 bánh mà k có tiền ảnh không tin... thế là toi mất 1 triệu nhớ mãi :))))

Hạng C
19/12/12
895
235
43
31
bac chủ coi chừng xxx lam như quận GV trả lời thì tiêu, ở đó mà thanh phớ