Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Bác chủ nên rút lại commment này, em dự bác bực xxx nên post bài này. Bác đã biết lỗi này phạt nặng nên đã deal Pa đưa "bánh mì", giờ lên đây nói nặng vậy không được. Gặp em mà là xxx, em cũng làm vậy thôi. Cuộc sống của xxx GT mà. Nếu bác không đưa 10 ổ thì xxx lập bb ngay thôi chứ gì.

Chổ bác ăn tối là Tháp Ngà ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang
Thứ 1: Bạn bác chủ đã đưa bánh mì rồi có nghĩa bạn bác chủ cũng đã sai.
Thứ 2: Nghị định không có khung xử phạt nào là 6 chai với lỗi cồn vượt mức quy định.Nên bạn bác cần nghiên cứu lại luật.
Thứ 3: Bạn bác mà uống 2 chai hay là 1 ly thì cũng vi phạm rồi.
Tổng kết nếu bạn bác có lỗi thì hãy đề nghị CSGT lập biên bản xử lí chứ đưa bánh mì rồi lên đây nói CSGT "ăn bẩn" thì người góp phần làm xấu là bạn bác thì phải chịu thôi chứ bác nói vậy sao được.Trường hợp đó nếu bác là CSGT thì bác có "ăn" không???...:))

• Like
Reactions: Duy Khang
Hạng D
29/5/09
3.834
8.482
113
Nếu e là csgt, e vẫn lấy tiền ( bánh mỳ), nếu có quy định từ trên xuống: bắt gặp ăn ổ bánh mỳ sẽ bị kỉ luật: cho thôi việc lúc đó e kg dám.

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Đã uống bia thì đừng lái 4b, hậu quả mình gây ra to hơn 10 ổ bánh mì nhiều, em nhậu là đi taxi, lúc kẹt tiền thì xe ôm luôn. Có lúc xe ôm chạy lụa quá em vào massage phải đi về vì hàng họ nó thụt trong như logo RR:3dcuoi:

Hạng B2
24/8/13
290
468
63
Hư Vô
Tháp Ngà chứ ko phải Tháp Chàm nhé Bác, bữa trước em dẫn vợ đi ăn...chạy ra cổng, vừa quay đầu xe chạy ra hướng Nguyễn Văn Linh là thấy mấy chú đứng 1 "đống"...lanh trí thấy có ngã quay đầu em quay ngược lại Tháp Ngà...sau đó xuống đổi tài với vợ em...chạy ngang mấy ảnh nhìn quá chừng...nhưng thấy nữ nên cho qua :p ...hú vía