Hạng B2
30/12/13
270
286
63
TP. HCM
Đầu năm đi làm thấy 3 thằng XXX đứng bắt sai làn mà thấy rầu. Đường đi không có làn nhưng cứ đứng ra bắt sai làn. Tự hỏi khi nào tụi mày mới nghiêm túc để dân khỏi gọi là "thằng".
OSers có cách gì phổ biến để báo chí dẹp điểm này không?

• Like
Reactions: vqhoang
Hạng B2
15/2/10
448
290
63
sáng nay đứng ở "bãi rác" đối diện Phú Thọ

cũng thông cảm, mấy hôm cận Tết chỗ đứng quen thuộc bị trưng dụng bán hoa hết rồi nên xxx ko đứng được :))

Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Xe 2b có đến cả chục triệu, mình không lo nổi kiến thức luật cho họ đâu bác ơi !

• Like
Reactions: nam_forza
Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
cách phổ cập kiến thức luật nhanh tinh tế nhất làm cái bảng đèn led ghi rõ "đường lane hỗn hợp không phân làn" để chỗ nào hay đứng ngày đêm khoảng 1 tuần tự động kiếm chỗ khác đứng đường tiếp

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng B2
24/2/14
401
608
93
Sáng nay em đi xe máy đi làm ngang đây đã bị tụi nó hốt vô. Xe em thắng đĩa bị chãy dầu thắng đết ăn xém tí hốt nó luôn!
Em xác nhận bọn xxx đứng ở bãi rác khốn nạn thật. Tiếc là em không chuẩn bị được thiết bị ghi âm, điện thoại thì thẻ nhớ bị lỗi. cái thằng thượng úy mất dạy lắm các bác ah.

Hạng B2
30/12/13
270
286
63
TP. HCM
Sáng nay em đi xe máy đi làm ngang đây đã bị tụi nó hốt vô. Xe em thắng đĩa bị chãy dầu thắng đết ăn xém tí hốt nó luôn!
Em xác nhận bọn xxx đứng ở bãi rác khốn nạn thật. Tiếc là em không chuẩn bị được thiết bị ghi âm, điện thoại thì thẻ nhớ bị lỗi. cái thằng thượng úy mất dạy lắm các bác ah.
bỏ lại bánh mì hay chiến vậy bác :D