Tập Lái
16/7/14
39
61
18
Chắc phải nhờ báo chí gởi thông tin đến PC67 hỏi lý do tại sao CSGT vẫn tiếp tục bắt lỗi sai làn đường dành cho xe máy trên đoạn đường này. Thú thật là vụ này nói hoài nhưng CSGT giống như thiếu chỉ tiêu hay thiếu gì gì đó nên nhắm mắt làm càn

Có gửi thì cũng vậy. Trang bị ghi hình ghi âm đầy đủ và kín, bọn này phải chơi bẩn với nó thôi. Vì nó có sạch với dân đâu mà nễ nó. Có hình ảnh âm thanh rõ ràng nhớ phải ghi âm đc giọng bố láo của nó. Gửi báo chí thì nó có chạy đằng trời, ko ai dám đỡ cho nó nổi đâu.

Bọn này giờ oto khó nhai nên quay qua vặt xe máy nhất là chị em phụ nữ với sv. Em cố tình chạy mà nó nhìn chứ ko thổi vào. Bọn này nó thành tinh rồi.

Hạng C
30/7/12
548
501
93
Bác nào rảnh mỗi ngày làm ly cafe to go đứng gần nó lấy phone ra lướt quép là tụi nó bỏ đi ngay

Hạng B1
2/5/13
93
34
18
Cập nhật tình hình đường Lý Thường Kiệt. Sáng nay đi làm hướng từ chợ Tân Bình về ĐH Bách Khoa, vừa qua CMC thấy có một lò bánh mì bẩn mất vệ sinh. Ko biết chỗ trên kia dời xuống hay là mới mọc lên. Ngay chỗ hẻm 373 LTK. Vừa bắt signal từ hẻm ra, vừa kiếm người dạy luật vụ sai lane, đúng lane.

Hạng B2
7/3/11
233
70
28
46
Vẫn cái trò cũ là đi xe máy vào làn ô tô mặc dù người dân đi đúng luật giao thông. Nếu người dân rành luật thì mấy cha CSGT này nói chỉ nhắc nhở rồi cho đi, ai không rành thì phạt đi sai làn. Tiên sư mất cha CSGT này ăn bẩn

• Like
Reactions: 51F-299.79
Hạng B2
13/10/15
181
160
43
35
ở Việt Nam! ko có khái niệm CSGT mà chỉ có XXX thôi nhé các bác