Tập Lái
26/1/08
35
33
18
RE: YAMAHA R6

Trích đoạn: chain

Nói có sách mách có chứng. Bác nói bố nuôi của bác có nhiều đồ chơi chiến thế thì bác chụp vài tấm ảnh có dính hình bác lên cho anh em xem thử coi sao.

Yeah ! it's right !:D

Trích đoạn: duc_redskins

bác chịu khó search trên mạng sau đó nhân tiền nhật ra usd ....còn vụ thuế má kia thì tất tần tật đến lúc ra biển thì cứ 1 con shadow x 2 ...:D nên nếu anh rể bác quý và kưng bác thiệt lòng thì dẫn anh í ra show room bán 1 dãy shadow ở SG đó ... rồi bác chỉ đại 1 con :D ... Em ứ có ông anh rể nào như bác nhỉ ??? :D
Ý em muốn mua xe ra biển số NN cho nó nhẹ tiền kìa bác, chứ X 2 lên thì em mua ở đây cho rồi chứ nhập làm gì cho mệt hả bác.
Ừ bác duc cho em hỏi luôn shadow đời 2008 có mấy dạng hả bác, hôm trc em gặp 1 chiếc trong SG màu đỏ, thon, nhỏ gọn đẹp và lạ lắm. Mà em chắc chắn kg phải xe đời cũ lên vì nó mới tinh, mang biển số mới. Em chở vợ chạy theo gần 5 km mà vẫn chưa đã mắt, tối về ngủ vẫn còn mơ

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: Huymap

bác chịu khó search trên mạng sau đó nhân tiền nhật ra usd ....còn vụ thuế má kia thì tất tần tật đến lúc ra biển thì cứ 1 con shadow x 2 ...:D nên nếu anh rể bác quý và kưng bác thiệt lòng thì dẫn anh í ra show room bán 1 dãy shadow ở SG đó ... rồi bác chỉ đại 1 con :D ... Em ứ có ông anh rể nào như bác nhỉ ??? :D
Ý em muốn mua xe ra biển số NN cho nó nhẹ tiền kìa bác, chứ X 2 lên thì em mua ở đây cho rồi chứ nhập làm gì cho mệt hả bác.
Ừ bác duc cho em hỏi luôn shadow đời 2008 có mấy dạng hả bác, hôm trc em gặp 1 chiếc trong SG màu đỏ, thon, nhỏ gọn đẹp và lạ lắm. Mà em chắc chắn kg phải xe đời cũ lên vì nó mới tinh, mang biển số mới. Em chở vợ chạy theo gần 5 km mà vẫn chưa đã mắt, tối về ngủ vẫn còn mơ
shadow có 400/750/1100 bác ah ...con thon nhỏ gọn mà bác gặp có lẽ là shadow 125 ( con này đi chán phèo - chẳng bằng rebel 125 - mới đi chừng 1 tuần mà bác nào cao tầm 1.68m đổ xuống đảm bảo đau hết 2 hòn bi ) .Còn nếu anh bác là công ty nước ngoài có tư cách pháp nhân đàng hoàng thì coi lại chế tài xem sao , chắc chắn nếu nhập theo diện đem vào theo công tác hoặc viều kiều hồi hộp thì rẻ hơn nhập chính ngạch ( rẻ hơn nhiều lắm - em cũng không rõ vì em hổng có ông anh chú nào mà muốn đem xe về Vn để sau đó phải bỏ lại cho .... em nên không nắm rõ :D )

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Shadow VLX 600 cc ...nhìn khá giống Steed nhưng nó lại là Shadow 600 hoặc là Shadow Slasher 400 cc .Nhưng khả năng là VLX cao hơn vì hàng Slasher khá hiếm ở mình

Hạng D
1/1/08
1.071
2
38

Gọn thì chắc là Shadow Spirit VT hoặc VLX, chứ em sabre hay aero thì đít to tướng trông già khú.
Em không thích shadow nhưng con spirit thì trông cũng được đó mỗi tội bánh trước hơi bé, giá bên kia khoảng 5,5-6k

Shadow VLX 600 cc ...nhìn khá giống Steed nhưng nó lại là Shadow 600 hoặc là Shadow Slasher 400 cc .Nhưng khả năng là VLX cao hơn vì hàng Slasher khá hiếm ở mình
Mấy chiếc shadow 600 em biết hết vì năm 95 em có đi 1 con đời 93 rồi, chiếc này rất lạ, xe mới, mang biển số mới. Bác nào nhà ở lê văn sĩ chắc có gặp em nó, em nó màu đỏ

Tập Lái
23/5/08
19
0
0
VŨNG TÀU

ai mà mui R6 chạy nhỉ, để mua xế hộp chạy che nắng che mưa tốt hơn

Last edited by a moderator:
1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Thế thì bọn Ya,Honda ,Su hay đơn giản như Longcin ,Lifan đi ăn mày hết ráo rồi ... nhưng phàm ở đời mỗi người một đam mê và sở thích và hầu hết mấy bác mê 2 bánh trên OS này đều có khả năng mua ít nhất được con Matiz cũng đủ che nắng che mưa - nhưng cái cảm giác vi vu cùng ngựa sắt nó ngấm vào máu ( hay còn gọi là máu pha xăng ) thì khó thể cưỡng lại được ... hay giống như nói nôm na về cái nhà , nhiều người thà đi ở nhà mướn hay cùng cha mẹ còn hơn ra ở riêng mà chui vào cái lều vịt hay ổ chuột . Vậy đó

Hạng B1
20/4/08
87
0
0
TP Hồ Chí Minh

nghe câu này thấy tê tái tâm hồn ! có lẻ ăn từ trong máu thịt mà ra ! như em chẳn hạng thà chạy sport bike còn hơn đi car hihi:D:D.......