Hạng B2
13/3/12
156
84
28
34
ViCaCo company
chào các bác ạ !
năm nay e 24 tuổi và đang có nhu cầu mua xe. trước giờ toàn chạy innova với Vios thôi. bây giờ đang tính đổi xe. e đi làm 2 năm chỉ tiết kiệm được 200tr thui còn lại mẹ già hỗ trợ ạ:D
cả 2 xe e đều đc ngồi rồi, e thì rất thích Bim nhưng mà ngồi lên C300 của sếp thì khoái quá nên cũng đang phân vân. mẹ e thì lại thích Mẹc hơn (bả thích con GL 550 lắm nhưng e ko dám mua xe xịn hơn sếp:D) mấy a e ở cơ quan cũng tư vấn Mẹc vì "nhất mẹc nhì bim nhưng e vẫn mê bim hơn"
các bác tư vấn cho e 2 con này như về bảo dưỡng,phụ tùng, thay thế sao ạ? độ ăn xăng 2 con này chênh nhau nhiều không ạ. e thì làm ở Biên Hòa. thứ 7 chủ nhật thì chạy về nhà ở sài gòn. cuối tháng thì chạy về quê ở nha trang thăm mẹ thôi.
à mà lương e có 5tr + abc nữa thì khoảng 15tr/1 tháng thì có đủ nuôi ko ạ. khoảng tháng 1 này e mua xe để mừng tết. các bác tư vấn hộ em phát. e thì ko tin mấy a Sale cho lắm:cool:

Hạng B2
19/1/09
165
5
18
36
Vụ này trên đây tư vấn nhiều rồi bác ạ!
2 xe này khó so sáng lắm! Bác thích em nào thì xơi em nấy thôi! Chư lăng tăng như bác khó mua xe lắm, mua em này rồi lại tiếc không mua em kia!
Thích là mua thui!
Còn tài chính 15tr/1thang là xơi được rồi bác ơi! Bác mua xe mới của Đức thì lành lắm! Chỉ khi nào chạy tầm 60-70k km thì lăn tăng bảo dưỡng! Chứ xe mới thì thay nhớt và đỗ xăng chạy thui!
Chúc bác mau xơi được vợ 2 vừa ý!

Hạng D
27/10/07
1.154
16
38
1,5t bác cố gắng thêm vài chục nữa làm con C300 AMG. hoặc là bác mua bmw đi, mẫu mới, C sắp hết vòng đời rồi

Hạng B2
1/4/08
184
50
28
câu trả lời đã có trong câu hỏi rồi lăn tăn chi nữa.Quan trọng đủ tiền ra là xúc thôi.