Status
Không mở trả lời sau này.
JerryMouse nói:
Wow, vậy 1 trệch 2 lầu + 1 sân thượng. DT sử dụng của bác ~ 334m2 mà total cũng khoảng 4 tỷ thôi sao? Thêm 200 triệu nội thất nữa chắc là ngất ngây. Mình thấy giá vậy cũng hợp lý. Khu này thấy họ rao bán toàn trên 5 tỷ không à. Khu bác là Lô nào bên Phú Mỹ? Đường bao nhiêu mét và bao lâu mới ra sổ?
Thật ra mình thích mua trong khu đã QH rồi, nhiều bác mua nằm chờ giải toả đường thật tình cũng nguy hiểm. xui sao nhà mình nằm ngày cung đường thì toi.
Thật ra lô đất này chỉ có 2 lô riêng biệt là 6x14, còn lại đều 6x21 giá 31 triệu 1 met vuông, lô 6x14 thằng chủ đất fix rẽ hơn giá chủ đầu tư đưa ra, nên em mới tìm hiểu kỹ và quyết định mua ấy chứ, đường nhánh của hoàng quốc việt anh ơi, Đường Hoàng Quốc Việt 12 met. Đường nhánh tại lô đất là 6 met hơn 1 tí.
Tháng 6 năm sau có sổ hồng, và khi anh mua toàn bộ 1 trong những lô nằm trong dự án vạn phát hưng thì anh sẽ được nắm giữ 1 bản hợp đồng mua bán có công chứng

Hạng B2
12/7/12
228
3
28
Q7
bác mua rồi à, tính giới thiệu cho bác ở đường pham hữu lầu, dự án Tân Thành Lập
1 lô đất vila dự án Tân Thành Lập phường Phú Mỹ Q7,liền kề DA Era Đức Khải, dt 7x 19,5 giá bán chỉ 10tr/m2, giá cực hót, hướng Tây, chỉ còn 1 lô duy nhất bán, sổ hồng.
Bác mua ở VPH thì cũng ok rồi, đường sá tốt lại gần PMH nữa.

Hạng B2
16/12/10
202
7.159
93
thaihoangphuong88 nói:
bác mua rồi à, tính giới thiệu cho bác ở đường pham hữu lầu, dự án Tân Thành Lập
1 lô đất vila dự án Tân Thành Lập phường Phú Mỹ Q7,liền kề DA Era Đức Khải, dt 7x 19,5 giá bán chỉ 10tr/m2, giá cực hót, hướng Tây, chỉ còn 1 lô duy nhất bán, <span style=""color: #ff0000;"">sổ hồng. </span>
Bác mua ở VPH thì cũng ok rồi, đường sá tốt lại gần PMH nữa.
Cai so hong la sao ha bac ? Xay nha xong moi co so ?

Status
Không mở trả lời sau này.