Hạng B2
9/10/09
243
1
0
56
- Bửa nay mình mới phát hiện , phía dưới Bác hocap không còn dòng chử thân quen OSOM ,sao kỳ vậy các Bác - Em có thắc mắc nên mới hỏi nhờ các Bác trả lời giúp , xin đừng ném đá tội thân em nhé . Nếu Các Bác không biết thì mình cùng nhau lên hỏi ....... hỏi ai nhỉ ?

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
OSOM có lương bổng gì không mà bị hết hạn vậy bác? Hết hạn có được gia hạn hay là phải xét cấp lại? Vậy O.S.P.D có hết hạn không bác?

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
puma.com nói:
Tai tồ thì chỉ hiển thị 1 thôi bác ơi! Bác ấy là VIP rồi nên để VIP thay cho OSOM. Mà OSOM thì 1 năm là hết hạn :D

Bác páo giải thích vậy em thấy ko đúng ! Bác Hocap mới được phong OSOM mới có mấy tháng nay thôi mừ ??? Với lại VIP CARD khác VIP nhe !

Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13
tưởng chuyện gì bất lợi cho chị hocap chứ , còn chức danh trên OS là tượng trưng thôi , đâu có ảnh hưởng gì , chỉ là người phụ nử mạnh mẽ , giỏi và chịu chơi hi hi , mặc dù em chưa gặp

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Chị Hocap ơi,

Có người muốn tìm hiểu "Sơ yếu lí lịch" kìa chị. Căng à nha ! hi hi hi, em thì biết chút va không biết chút nên không dám trả lời.

Hay để chị Hocap và bác Lơ giải thích là thoả đáng nhất các anh em nhỉ ?

Hạng C
27/6/08
976
2
18
50
www.otosaigon.com
Em nghĩ các bác khá nhạy cảm chứ Title nào cũng có quyền truy cập như nhau thôi. Đôi khi mọi người hay nói đùa OSOM = om sòm đấy, những lúc ấy thì title VIP co le
hơn ;)

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Hết hồn , tưởng chụp ảnh hocap vào khách sạn hay karaoke đèn mở bị bác chộp hình chứ .. không dám mở topic đọc luôn ! :D

Bác loi Giơ này mắc bệnh nghề nghiệp rồi . Hocap được phong OSOM nhưng không được cấp tittle vì đã là VIP card . Mà os muốn quản lý những "con nợ thành đạt " cho chắc các bác ạ .
Nhưng có hay không thì hocap vẫn là om sòm của các bác mà . đi đâu nhớ alo cho hocap nhé ..