Tư Vấn Đầu Tư 1 tỉ mua đất ở đâu?

Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
Ít tiền thì mua chung cư trả góp đi em chứ mua ba cái đất tỉnh lẻ làm gì. Em cứ suy nghĩ là dân tỉnh họ chỉ muốn ở Sg chứ có ma nào về quê mà ở đâu nên đừng nghe máy thằng cò nó dụ mua đất vùng ven. Anh khuyên chân thành

Hạng B2
13/5/11
191
286
63
Các bác tham khảo giá nhà Jakarta thấy cũng same same Tphcm. Thu nhập bình quân gần như nhau. Có nhiều điểm tương đồng

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Em all in one ở Nhơn Trạch nè, mà nhìn cái hình là em thấy sôi máu với những bọn cò gửi hình này, mẹ nó chứ , này trên báo baodongnai.com... bọn sale nó ko biết down về no chụp màn hình laptop từ điện thoại trên web baodongnai.com/ cứ làm như là tin mất lắm . Em rất ghét thể loại sale như vầy, toàn bơm kiểu như người ta ngu lắm á....

Link đây nè các bác : http://www.baodongnai.com.vn/tintuc/202001/xem-xet-2-phuong-an-xay-cau-cat-lai-2982131/
Trong bài có phần video đó , tụi nó ko biết down về , lấy đt chụp lại

Hạng C
29/10/17
822
3.820
93
Biên Hòa
Em all in one ở Nhơn Trạch nè, mà nhìn cái hình là em thấy sôi máu với những bọn cò gửi hình này, mẹ nó chứ , này trên báo baodongnai.com... bọn sale nó ko biết down về no chụp màn hình laptop từ điện thoại trên web baodongnai.com/ cứ làm như là tin mất lắm . Em rất ghét thể loại sale như vầy, toàn bơm kiểu như người ta ngu lắm á....

Link đây nè các bác : http://www.baodongnai.com.vn/tintuc/202001/xem-xet-2-phuong-an-xay-cau-cat-lai-2982131/
Trong bài có phần video đó , tụi nó ko biết down về , lấy đt chụp lại
Nhơn trạch cũng tốt mà, từ phú hữu, đại phước vào Q1 nếu không kẹt phà thì nhanh hơn từ cuối Q9 vào đó :), nhiều người e biết đổ rất nhiều tiền vào bên đó để đón cầu CL từ 2017, nhưng chưa có cầu thì họ cũng để đó chứ không bán.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Nhơn trạch cũng tốt mà, từ phú hữu, đại phước vào Q1 nếu không kẹt phà thì nhanh hơn từ cuối Q9 vào đó :), nhiều người e biết đổ rất nhiều tiền vào bên đó để đón cầu CL từ 2017, nhưng chưa có cầu thì họ cũng để đó chứ không bán.
  • Em không nói nó xấu gì mà, em còn mua thêm trước Tết, tiền nhàn rỗi là em cứ quang hết xuống Nhơn Trạch ! vì em ở Q9 xuống Nhơn Trạch quá gần đi bằng cao tốc, và em cũng hình dung và mường tượng ra trong tương lai nó sẽ rất sáng ! Hôm nay lại xuống Nhơn Trạch ngắm đất, đường 319 làm nhanh thật,đang ép cọc bê tông làm trạm thu phí luôn rồi , trong năm 2020 nó thông xe thì em xuống đó còn gần nữa.

• Em chỉ nói ở đây là bọn sale , môi giới cứ xạo xạo, không có tâm, kiểu cố bịa , tung tin để có giao dịch thành công ,được tiền hoa hồng, còn lấy hình mấy ông người Japan, cầm mấy tờ giấy đọc đọc ở ngoài phà Cát Lái , bịa ra là lãnh đạo xuống xem thực địa để xây cầu Cát Lái.... móa đọc mà thấy tụi nó ko có đạo đức nghề nghiệp, giờ thời buổi 4.0 cứ phải mù thông tin đâu !

• Like
Reactions: nipponvina
Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Vậy là nhà nước từ chối xây cầu bằng tiền ngân sách rồi, tiếp tục dài cổ ra chờ thôi !
Xây cây cầu dự toán hơn 11 nghìn tỷ, theo thông lệ xứ mình, quyết toán chắc chắn trên 15 nghìn.
Thằng tư nào sẽ bỏ ra xây? Xây để lợi gì? Nếu có chắc chắn doanh ngiệp Đồng Nai. Xây xong thu phí liệu lưu lượng có đủ bù?

Phần công, CQ Tỉnh có tiền để đối ứng không, khi biết thu ngân sách ĐN 2019 hình như 55K tỷ, giữ lại ít hớn, chi không đủ lấy đâu làm cây cầu này?

Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Nhơn Trạch vào khu Phú Hữu quá chuẩn, tiềm năng lên giá cực tốt do thuận tiện giao thông và mật độ dân cư, chứ vào mấy khu Swan, King gì gì mà chờ lên giá thì có mà... mút mùa.
Phải nhìn vào nhu cầu số đông và tiềm năng giao thông.
Mình mong thị trường tuột và lạnh lâu lâu chút, để vào Phú Hữu. Quá tiềm năng.

• Like
Reactions: HAnhPKL and Mr_Lee