Hạng F
28/8/19
6.669
11.354
113
Palm Beach, Florida, US
nghe nói Toy Mỹ cũng option ngập mặt chứ không cắt như Toy VN thì phải
Cũng tùy Class, tiền nào của đó nhưng bản bèo nhất Base thì cũng tạm ổn, ko đến nỗi cắt trụi lũi. Muốn ngập mặt phải xét tới Limited hay Premium, mà từ Base tới Limited nó chênh nhau cả chục ngàn $ chứ ít gì!

• Like
Reactions: thedeathline
Hạng F
28/8/19
6.669
11.354
113
Palm Beach, Florida, US
Có đi L.A hôm autoshow ko bác
Bận chết mẹ đâu rãnh mà đú như mấy đứa đại du ...ý lộn, đại gia!
Mà triển w lãm xe thì có gì mà phấn khích thế, có chăng đi lãm mấy em chân dài...hehe...
Hồi trước có đi, mà ngu làm sao cho con Dzợ nó đi theo, lãm xe thì ít mà lãm gái thì nhiều...từ đó về sau, cứ nói nó đi Auto Show là nó ....xù hết lông lên...phán... " No way" ...hic... :(

• Haha
Reactions: NBH
Hạng F
28/8/19
6.669
11.354
113
Palm Beach, Florida, US
Còn đây là phần mình! Nếu vote cho độ Tin Cậy thì mình vote cho thằng Toy bình dân học vụ... Nghèo nên mình đi xe bèo nhưng hơn 10 năm chưa bao giờ hốt hoảng, ngạc nhiên và than phiền vì 1 ngày tự nhiên nó lăn đùng ra chết hay ..sổ mũi!
Nhà mình 3 chiếc toàn Toy bèo, Corolla Camry và Rav4 (My car).
Cái khảo sát đó là thực tế chính xác!
Còn mấy khoản khác như options, drive feeling...thì Toy còn thua nhiều thằng lắm!

• Like
Reactions: kyogod
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Bài về độ tin cậy mà có chú lôi doanh số xe sang Nhật và Đức ra để nói, đơn giản vì xe Nhật dẫn đầu thì có chú múa mỏ thôi.

Độ tin cậy là vầy nè :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Bận chết mẹ đâu rãnh mà đú như mấy đứa đại du ...ý lộn, đại gia!
Mà triển w lãm xe thì có gì mà phấn khích thế, có chăng đi lãm mấy em chân dài...hehe...
Hồi trước có đi, mà ngu làm sao cho con Dzợ nó đi theo, lãm xe thì ít mà lãm gái thì nhiều...từ đó về sau, cứ nói nó đi Auto Show là nó ....xù hết lông lên...phán... " No way" ...hic... :(
phụ nữ nhiều lúc ko hiểu nỗi, dòm thôi chứ có ăn uống sờ mó dc đâu mà làm qá hà

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng B2
31/3/12
338
1.934
94
Nói túm lại thì bảng này ko có liên quan tới VN.
Ai thích xe hưởng thụ thì cứ tiếp tục mua xe hưởng thụ. Ai yếu tim thích bền, độ tin cậy cao thì tiếp tục xài xe Nhật