Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
GLC không có ế mà có em ế thôi ak anh :)). Em vẫn đang chờ đợi anh nơi cuối con đường :))
Em hỏi ông Hải là anh Dương mua 2 chiếc dùm anh... Được anh qua cọc GLC300

Hạng B1
22/6/13
68
26
18
Ở Việt Nam sao không có màu nâu nhỉ. Nếu có màu nâu và nội thất màu be thì cho đặt gạch, GLC 300 (thích sunroof + dàn loa em này)

Hạng C
5/2/09
594
4.209
93
Em độ khá lớn người đã cọc sẽ lấy lại tiền vì không kết hợp được màu nội thất và ngoại thất như ý muốn, hãng khá cứng nhắc khi không có lựa chọn rộng rãi các kết hợp màu nội ngoại thất. Em muốn màu bạc diamond với nội thất nâu cũng ko được, vì bạc diamond chỉ đi với nội thất đen.

• Like
Reactions: MecGLA
Hạng D
8/4/11
2.481
9.023
113
Mer là 1 trong các hãng có khá nhiều màu nội thất cho các bác lựa chọn đó chứ.
nhiều hãng chỉ có mổi màu đen nội thất thôi kìa bác
Em độ khá lớn người đã cọc sẽ lấy lại tiền vì không kết hợp được màu nội thất và ngoại thất như ý muốn, hãng khá cứng nhắc khi không có lựa chọn rộng rãi các kết hợp màu nội ngoại thất. Em muốn màu bạc diamond với nội thất nâu cũng ko được, vì bạc diamond chỉ đi với nội thất đen.

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Mình muốn biết mẫu GLC này có bao nhiêu màu, Bro nào có thông tin thì chia sẻ với nhe. Thanks

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.611
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Về lý thuyết sẽ có 7 màu ngoại thất :
  • Polar White
  • Black
  • Tenorite Grey
  • Irridiun Silver
  • Diamond Silver
  • Cavansite Blue
  • Hyacinth Red
Nội thất có 4 màu:
  • Black
  • Silk Beige
  • Saddle Brown
  • Espressor Brown
Trên lý thuyết sẽ có 28 loại khác nhau nhưng thực tế chỉ có vài màu về Việt Nam như Trắng , Đen, Đỏ...các màu khác ít chứ không nhiều.