Tập Lái
12/2/11
47
37
18
Bài này nói chung về GLC, không phải tất cả đều có trong GLC phiên bản Việt.
Bài viết không có tính xác thực bác nhỉ, người ta gọi là điêu ngoa nói không thành có.

Hạng B2
15/3/12
387
434
63
GLC mà đã đỉnh như vậy rồi, ko biết e GLE còn đỉnh hơn cỡ nào nữa.
Hôm trước ra đường thấy có e GLE400 màu trắng của bác nào chạy thấy quá ngon luôn.

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
GLC mà đã đỉnh như vậy rồi, ko biết e GLE còn đỉnh hơn cỡ nào nữa.
Hôm trước ra đường thấy có e GLE400 màu trắng của bác nào chạy thấy quá ngon luôn.
Gle ko có cái khỉ gì hết bác ạ!! Đỉnh của gle là...cảm giác lái !! Với giá 4t8 sau thuế mà đến cái thắng điện tử nút bấm ko có !! Bề ngoài thì thua x6 nội thất thì lai tạp x6! Cảm thấy bị xúc phạm đồng tiền luôn !!!

• Like
Reactions: lohubu and kubin90
Hạng C
4/6/12
869
1.570
93
Ho Chi Minh
Về lý thuyết sẽ có 7 màu ngoại thất :
  • Polar White
  • Black
  • Tenorite Grey
  • Irridiun Silver
  • Diamond Silver
  • Cavansite Blue
  • Hyacinth Red
Nội thất có 4 màu:
  • Black
  • Silk Beige
  • Saddle Brown
  • Espressor Brown
Trên lý thuyết sẽ có 28 loại khác nhau nhưng thực tế chỉ có vài màu về Việt Nam như Trắng , Đen, Đỏ...các màu khác ít chứ không nhiều.
để mai em chạy qua bác xem xe .......

• Like
Reactions: Vinh Nam
Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
con GLC làm gì có camera 360 độ nhỉ
Đúng rồi, ko có anh ơi. Bữa e tưởng có đi xem ko có nên cũng tạm ngưng mua xe luôn.
Chờ qua 2017 xem có update thêm không. hihi.
Giờ mua giống như đi năn nỉ mua vậy á, nên chắc e chờ cho nó nguội nguội cái xem sao. Hihi

• Like
Reactions: Huboss and kubin90
Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
Gle ko có cái khỉ gì hết bác ạ!! Đỉnh của gle là...cảm giác lái !! Với giá 4t8 sau thuế mà đến cái thắng điện tử nút bấm ko có !! Bề ngoài thì thua x6 nội thất thì lai tạp x6! Cảm thấy bị xúc phạm đồng tiền luôn !!!
hehe, em ko đủ tiền để rướn lên GLE nên chưa đc cảm giác xúc phạm đồng tiền. hè hè