.

Hạng B2
21/5/08
167
0
0
RE: Huyndai Santafe có lỗi gì?

Trích đoạn: blacksuv

đối với e lỗi thứ nhất là sao SF không phải của AUDI nhỉ ?[8|]
là sao bác, bác quan trọng cái thương hiệu nhỉ:D, thế SF mà của Audi thì chắc đẳng cấp và xịn hơn hẳn Q7 của Hyundai à?:D
em đùa tí, mong bác đừng giận

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

Trích đoạn: blacksuv

đối với e lỗi thứ nhất là sao SF không phải của AUDI nhỉ ?[8|] ngớ ngẩn lẩn thẩn thiệt, lỗi thứ hai là mùi hôi ,càng ngửi càng nhớ những chuyến xe khách đưòng dài chật kín người...khó thở...:mad:thôi vào xe đóng cửa bật điều hoà....
cái thương hiệu ko cũng mất 1/2 tiền xe đó bác, em đi thử Q7 và SF rồi ạh, SF cũng ko thua Q7 đâu nhưng rẻ hơn Q7 nhiều

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: thanhmap
cái thương hiệu ko cũng mất 1/2 tiền xe đó bác, em đi thử Q7 và SF rồi ạh, SF cũng ko thua Q7 đâu nhưng rẻ hơn Q7 nhiều
:D:D--- Sao lại đề cao SF quá mức thế? Bác thậm xưng quá... :D

Hạng C
20/11/07
529
0
16

Bác thanhmap@ đã đi SF được nhìu chưa mà phan dữ quá vậy kìa?:D:D:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

em bơm lốp bằng khí ni tơ thấy có vẻ ồn(???) >.< í mà xe em là VRC CRDi, mà VRC cũng tương tự SF thôi mà ^^ xe em chạy đc 1,5 vạn rồi. mai em mang vào xưởng ở Phạm Văn Đồng xem thế nào... thay dầu, thay lọc gió, bảo dưỡng, xả ni tơ ra bơm lại khí thường xem sao chứ em thấy có vẻ ồn hơn hồi mới mua thì phải-chạy <20km/h nghe "hơi" ù (???) - ko biết bác nào đi VRC máy dầu có bị như xe em ko??? - nếu mà ko OK hơn thì đành thôi vậy ^^ cũng sắp chia tay em nó rồi ^^

Hạng B2
28/12/07
480
3
18

Mỗi lần ghé đổ dầu mình phải trực tiếp chỉ đạo. Lơ đễnh một tí là tèo ngay vì mấy chú ở cây xăng cứ bảo "xe êm quá, em cứ tưởng chạy xăng"[8D]

Hạng B1
18/1/08
93
0
0

Trích đoạn: angler

Mỗi lần ghé đổ dầu mình phải trực tiếp chỉ đạo. Lơ đễnh một tí là tèo ngay vì mấy chú ở cây xăng cứ bảo "xe êm quá, em cứ tưởng chạy xăng"[8D]
Cái lỗi này khó chữa đây, và thêm tí nữa, lỗi Hyundai thâm nhập thị trường VN trể quá:D

Hạng B2
2/12/04
258
0
0

Huyndai ko những có lỗi mà còn mang tội nữa, anh em tìm mua xe SF đau đầu vì phân biệt trên chục chủng loại khác nhau tại thị trường VN. Riêng đoạn phân loại cũng mất đứt cả tuần hì hục đào bới, nói gì tới mua. Ác quá.

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

em chay STF được 8,5 vạn rồi, tìm mãi cớ để đổi xe mà ko có lỗi gì, bực quá, lỗi lớn nhất của nó là ko chịu hỏng!:mad::mad: