RE: 1983 Mercedes Benz 380 SEC. Xe rất phong cách.

Ko bác nào muốn mua sao???
Em đưa lên đây để các bác trong OS mua đc nó mà. Đẹp thế mà phải lưu lạc xứ người thì tội nghiệp em nó lắm.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

ặc, chắc bác ý post lên để tham khảo thôi, chứ nc ngoài mua xe VN xưa nay hiếm T__T

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Trích đoạn: A8

Ko bác nào muốn mua sao???
Em đưa lên đây để các bác trong OS mua đc nó mà. Đẹp thế mà phải lưu lạc xứ người thì tội nghiệp em nó lắm.
Chưa biết được bác ah. Có nhiều người quan tâm,hỏi giá,mà chưa có ai nói giá,sao quyết được bác.

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc

độ hay thế, nhìn qua nội thất cứ tưởng mình đang xem MTV:D nhưng ngoại thất thì vẫn VN lắm;)

Cho em đính chính lại phát nào .
Xe này em tình cờ bắt gặp được rao bán trên muare.vn. Em ko nhớ số đt của chủ xe nữa [&o].
Em post lên đây để các cao thủ biết và nếu quan tâm thì mua em nó. Mục đích là để OS có thêm 1 chiếc xe đẹp :). Dưng mà sau khi post đã có bác nhận ra nó đã từng là sở hữu của 1 mem OS. Vậy vấn đề ở đây là cái bác chủ xe đang rao bán em ý hiện nay có phải là mem OS ko???
Nếu đúng sao các bác cao thủ ko tìm hiểu thêm về em này và NÊN mua em nó để em nó vẫn thuộc OS
.
Em mà có xiền em khênh lun em nó về rồi ;).

Đây, em lọ mò tìm lại cái link cho các bác tham khảo nhớ :
http://muare6.vinahoo.com/oto-xemay/1479182.ttvn?SearchTerms=380,SEC
Có thông tin về xe và số đt của chủ xe đây.

Ghế, kính cửa sỗ, kính chiếu hậu, sunroof tất cả chỉnh điện zin! DVD 6 đĩa, màn hình LCD, Sub, amplies hàng hiệu! Máy rebuild mới hoàn toàn. 14 lít/100km. Xem hình theo link:
http://www.cardomain.com/id/nguyenhyvn

LH: 0983879986

It doesn't matter how long you live, it's how you live!

Gửi lúc 22:57, 04/01/08