Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Kiểu dáng thì thích CX-5 nhưng hệ dẫn động và động cơ lại thích X-trail mới khổ :D

• Like
Reactions: NDC2010
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.960
113
Sài Gòn
Tự tin gớm.
Tóm lại ý bác chủ Hyundai là nhất à ???
Sao ra đường ít vậy ???
Theo mình thì xe hàn đáp ứng hết như cầu của anh kia kể ra.
Ngoài đường ít thì tạo sao?
Tại vì người Việt mê xe Nhật nhưng thật ra nó núp bóng xe Việt.
Tiêu chuẩn chỉ ráp dành cho thị trường Việt. Lý do đó vì sao bao người vẫn mê con xe nhập.

Thời buổi bây giờ đi xe 2-3 năm là chán rồi. Đâu phải như thời Toyota cá mập nữa đâu mà nhiều anh sùng xe Nhật thấy sợ thật.

12/10/07
769
234
43
Sài Gòn
Mỗi lần có bảng doanh số đưa lên là y như rằng...thôi mỗi người mỗi ý vậy. Em không dám bàn luận về doanh số, em đi xe đạp nên vào xem chơi thôi kaka

Hạng B1
21/10/16
87
83
18
39
1. Cx5 giá tốt nhưng ko có cửa gió sau Sàn xe lồi lên 1 cục khá to chính giữa, ghế cứng lại ko ngả được, ko có cảm biến lùi
2. Ecosport: nội thất quá chật, tay cầm trên nóc ko có, giá tốt cho xe nhỏ
3. Xtrail: hàng ghế thứ 3 ko thể ngồi được, dvd android giao diện kém, giá mới ra không tốt, ghế cứng, ngả được, không cảm biến lùi
4. Outlander sport: ghế cứng, xe chắc do nhập, ghế không ngả được, không ngăn đựng nước ở hàng ghế sau, chỉ 2 túi khí
5. Crv: giá khá cao so với cx5, ghế mềm, ngả được, sàn xe phẳng, không gian rộng rãi, kiểu dáng đẹp, gầm hơi thấp
Fan cứng của Sò nè!

Tập Lái
16/3/16
40
1.244
83
Kiểu dáng thì thích CX-5 nhưng hệ dẫn động và động cơ lại thích X-trail mới khổ :D
có 2 kiểu ngắm bác ạ. Càng ngắm càng thấy đẹp và thấy đẹp ngay lúc đầu tiên nhưng càng ngắm càng nhàm. Cá nhân em vẫn đánh giá nissan cao hơn anh mazda về mọi mặt trừ mỗi cái đẹp vì mỗi người 1 ý

• Like
Reactions: P.Huayra and CuBiMi
Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
có 2 kiểu ngắm bác ạ. Càng ngắm càng thấy đẹp và thấy đẹp ngay lúc đầu tiên nhưng càng ngắm càng nhàm. Cá nhân em vẫn đánh giá nissan cao hơn anh mazda về mọi mặt trừ mỗi cái đẹp vì mỗi người 1 ý
E cũng đâu chê Nissan xấu mà chỉ tại kiểu dáng CX-5 đúng là đẹp thật :D

• Like
Reactions: NDC2010
Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Bác nào muốn ghế hàng 3 rộng rãi mua Sedona sẽ hay hơn mua 5+2. Còn có tiền nữa thì mua CX9, Q7 cho nó rộng rãi hàng 3.
Ghế hàng 3 CUV 5+2 thật sự không thể ngồi để đi quá xa đâu (em nghĩ là dưới 30km thôi)
Thật sự muốn rộng rãi thì làm luôn con 50 chỗ về tháo bớt ghế chỉ để lại 7 chiếc ghế thì quay vòng tròn cũng ok chứ nói gì đến ngả :D

• Like
Reactions: jerjely