Hạng B1
18/2/17
52
19
8
37
Không hiểu sao chứ e thấy con ecosport cứ dở ông dở thằng, xấu xấu ngắn ngắn, dc mỗi cái rẻ. E ko thể ưa được em nó :(

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: jerjely and cdang
Hạng B2
18/12/12
370
391
63
Không hiểu sao chứ e thấy con ecosport cứ dở ông dở thằng, xấu xấu ngắn ngắn, dc mỗi cái rẻ. E ko thể ưu được em nó :(
Em mà có tiền em cũng chẵng mua con Ecosport, mua Ranger đi ngon mà hầm hỗ hơn, ra dáng thằng người..

Ai chửi nu, em chịu..mà chùng nào cho tiền em mua xe thì mới được phép chưởi em nha

Hạng B2
9/6/16
252
91
28
41
Em mà có tiền em cũng chẵng mua con Ecosport, mua Ranger đi ngon mà hầm hỗ hơn, ra dáng thằng người..

Ai chửi nu, em chịu..mà chùng nào cho tiền em mua xe thì mới được phép chưởi em nha
Ranger túm lại cũng chỉ là xe tải thôi. Lái chẳng có cảm giác gì gọi là lái xe. Được mỗi 2 ghế đầu là ngon, ngồi ghế sau thì đúng chán.
Vì rẻ mà mua xe này để đi trong phố và chở người thì dở người.

• Like
Reactions: amakong
Hạng B2
18/12/12
370
391
63
Ranger túm lại cũng chỉ là xe tải thôi. Lái chẳng có cảm giác gì gọi là lái xe. Được mỗi 2 ghế đầu là ngon, ngồi ghế sau thì đúng chán.
Vì rẻ mà mua xe này để đi trong phố và chở người thì dở người.
Đúng bác ạ, nhưng cũng tùy đối tượng, ví dụ như dân kỹ thuật chuyên trị công trình thì ko có con xe nào qua được bán tải, mà theo e thấy anh trai nào mà đi bán tải thì trong gara của ảnh cũng còn 1 chiếc 4 hay 7 chỗ nữa rồi.

Bán tải là xe cày và xe ra dáng dân chơi cho đàn ông mà

Hạng B2
22/8/08
375
5.247
93
Xtrai và Outlander sport có doan số tăng ấn tượng nhất, Xtrail tăng 46% và out tăng 20%

Hạng B2
14/1/15
477
3.016
93
Đúng bác ạ, nhưng cũng tùy đối tượng, ví dụ như dân kỹ thuật chuyên trị công trình thì ko có con xe nào qua được bán tải, mà theo e thấy anh trai nào mà đi bán tải thì trong gara của ảnh cũng còn 1 chiếc 4 hay 7 chỗ nữa rồi.

Bán tải là xe cày và xe ra dáng dân chơi cho đàn ông mà

Bán tải là xe đi cày chứ dân chơi gì cái xe này. Mà chạy bán tải trong nội đô cũng mệt lắm, đỗ xe là cực hình. Đi nội đô nhiều thì con Ecosport cũng tương đối hợp lý với kích cỡ và cái giá đấy rồi

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113

Nếu bác ở trong 1 căn nhà trong hẻm chỉ tầm 4m xe ra vô và 2 vợ chồng trẻ chỉ có 1-2 con nhỏ thì mua con Ranger về chỗ đâu đậu, chỗ đâu ra vào :) Tự nhiên mỗi tháng lại tốn thêm 1tr tiền thuê bãi làm gì :) Tùy nhu cầu mà người ta chọn xe thôi chứ làm gì có chuyện ngu hay khôn khi mình xài tiền của mình 1 cách chính đáng phải k :)
Cũng với số tiền đó nếu nhà có sân rộng hay nhà ở ngoại thành thì có lý do gì lại k lấy Ranger đi cho an toàn hơn và chạy sướng hơn đúng k :D

• Like
Reactions: amakong
Hạng B2
18/12/12
370
391
63
Nếu bác ở trong 1 căn nhà trong hẻm chỉ tầm 4m xe ra vô và 2 vợ chồng trẻ chỉ có 1-2 con nhỏ thì mua con Ranger về chỗ đâu đậu, chỗ đâu ra vào :) Tự nhiên mỗi tháng lại tốn thêm 1tr tiền thuê bãi làm gì :) Tùy nhu cầu mà người ta chọn xe thôi chứ làm gì có chuyện ngu hay khôn khi mình xài tiền của mình 1 cách chính đáng phải k :)
Cũng với số tiền đó nếu nhà có sân rộng hay nhà ở ngoại thành thì có lý do gì lại k lấy Ranger đi cho an toàn hơn và chạy sướng hơn đúng k :D
Bác nào cũng có lí, em cũng có lí của em, em đang ở tỉnh đất rộng bao la, đường phố rộng rãi, độc thân vui tính, đang làm công trình thì đối với em Bán tải là best choice rồi..............

• Like
Reactions: P.Huayra