Hạng C
20/3/09
775
840
93
Bình Dương
Em vô cùng cảm ơn các mợ trong chuyến ộp vừa qua. Bọn em lo nhậu nhẹt không phụ giúp gì hết ráo. Bỏ qua cho em nha.
Còn cái vụ "nghêu ngao " qua bộ đàm cũng tha tội cho em nha.
Hôm qua em quá dzui nên nốc gần sạch rượu của đoàn, sáng nay dậy ói hết rồi.

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
em thì chân thành xin lỗi cả đoàn về chầu cafe ở Giọt nắng. Giữa lúc già trẻ mệt và buồn ngủ, mưa ướt đường trơn trời nhập nhoạng, đi loanh quanh lạc lung tung, tìm được tới quán thì không đủ chỗ ngồi, chờ mỏi cổ không được phục vụ... không ngờ mới một năm thôi mà cảnh cũ khác xưa, chất lượng phục vụ tuột dốc thảm hại... nghĩ thương mọi người và áy náy quá!
duyên do là bác Puma với XNL có chút tình thân từ ngày thành lập xóm, bác có thiện chí giúp đỡ xóm trong khuôn khổ OS để Xóm ta và BĐH OS hiểu nhau hơn, thế nên lâu nay XNL có dịp qua BD thì thừờng hay đến thăm giao lưu với bác Báo. không ngờ bác sang quán mà em thì không liên lạc trước được nên không biết... chủ sau lại quản lý quá ẹ...
(sau nghe chủ quán mới nhắn, bác Báo cũng đến ngay để gặp gỡ anh em )
lại thêm một cái em phải rút kinh nghịm ạ... lần sau em xin đền cái quán nào đẹp và ngon hơn nhé!

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
thinhlace nói:
Còn cái vụ "nghêu ngao " qua bộ đàm cũng tha tội cho em nha.
Hôm qua em quá dzui nên nốc gần sạch rượu của đoàn, sáng nay dậy ói hết rồi.

Em rất ấn tượng với giọng hát vọng cổ của bác, mà sao sáng nay bác mới ói??? Chứ cả nhà em ói hết từ ngày hôm qua khi nghe bác hát

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
@Bác số 2 ơi ơi ơi, e hổng chịu đâu... vợ 2 của bác loay hoay mở cửa đóng cửa làm teo cái cửa bên tài của vợ 2 em rồi ...phạt đền 1 con chó dễ thương của gia đình bác...bà xã em thích chó lắm.

Hạng B2
14/7/09
347
7
18
55
VARC
Cám ơn XNL đã cho vợ chồng SenViệt (Lotusvn) & Bạn một buổi offline thú vị. Những người bạn Nhật cũng rất ấy ngại trong việc không giúp được các Mợ trong công việc hậu cần (Trích nguyên văn:"Ông không dạy tôi nấu món ăn VN đâu ???").
Vì trục trặc bộ đàm nên số 06 chỉ nghe thôi mà không "Bóp" được, rất mong XNL cho Em được "bóp" thêm nhiều lần nữa.

Hạng D
23/3/10
1.251
1.170
143
Tiger mom nói:
@Quanphuong: hôm qua lúc chuẩn bị về các bà cả bọn em ghẹo bà cả bác quá, hổng biết lúc về cô í có quánh bác hông zị?

Hehehe, đây là lần đầu tiên đi mà em chuẩn bị đồ đó mợ, nên bà cả em hong có biết đồ nào là đồ nhà, thấy đồ quen quen mừ hong có dám lụm sợ đậu phộng đóa
, bà cả em nói chắc là ai cũng tưởng là ở nhà em (qp) là Yancancook á.

Cám ơn mợ, nhờ mợ mừ em mới biết đường mừ đi chung với xóm đợt này.
Hẹn gặp tất cả các mợ ngày trung thu hén.

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
B2 moi ra truong nói:
Các bác vui quá ... có biết em thèm chít đi được
... bộ đàm em sắp hư pin rồi ....

Bác B2 ơi, bác có tham gia Trung Thu đợt này không ? Em nhớ bác lắm lắm nhé, dịp nào đi xì gòn, bác mang bộ đàm theo để thay pin, pin thì không khó kiếm đâu bác.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Tiger mom nói:
Nhà em chụp cũng được 1 mớ, nhưng sáng nay hén lại đi lên cao su Phú Giáo òi, tối về mới phọt ra được.
Bác Polts ui, mùi nước hoa 3 con Calang của bà cả phê không?

He he... em xỉn quắc cần câu đâu có hửi đâu mà bít, em nghe toàn mùi gụ bia không hà.... hôm qua thấy mợ Cọp có cái chi khác khác nè :D