Hạng D
24/10/15
3.596
2.471
113
33
mà dịch ở TQ làm mây cty phải nghỉ. Công việc dồn qua VN hay sao mà công nhân gân chỗ e tăng ca suốt

• Like
Reactions: Cx52018
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Thôi. Ai có gì thì giữ nấy.
Mấy người nào vay mượn chắc ngồi trên chảo lửa nhỉ.

• Like
Reactions: lucsi
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Đất quợn 9 đang hạ, giao dịch rất ít, seo than trời mấy tháng nay đói vêu mỏ mà báo chí bơm dữ nhỉ...

Bất động sản quận 9 sôi động trở lại

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Do bác đưa giá hơi cao so với thị trường thôi, em có căn nhà ở Tam Bình, tháng 9 năm ngoái người ta trả 7 tỷ chưa bán giờ sắp bán lỗ còn 6 tỷ, nênem nghĩ do dịch vs thị trường BĐS có giá trị cao như nhà em khó ra hàng
Bán mà hạ cả tỷ thì nói chi bác. Trong lúc giá trị có 7 tỷ mà mất toi cả tỷ là vấn đề rất lớn hiếm có ai dám cắt... kiểu này.

Nhưng biết đâu thị trường sẽ càng lúc càng thê lương ảm đạm ko chừng lại là sáng suốt nhỉ.
Riêng cá nhưn tui lỡ rồi thì ôm bom luôn ko hối hận!
He he...

Hạng B2
27/6/18
143
83
30
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Bán mà hạ cả tỷ thì nói chi bác. Trong lúc giá trị có 7 tỷ mà mất toi cả tỷ là vấn đề rất lớn hiếm có ai dám cắt... kiểu này.

Nhưng biết đâu thị trường sẽ càng lúc càng thê lương ảm đạm ko chừng lại là sáng suốt nhỉ.
He he...
Hold to die :D
Bác tầm cỡ Nhà Đầu Tư huyền thoại của Thế giới WR

• Haha
Reactions: pheo@ and chicong16
Tập Lái
17/2/20
45
22
8
29

He he...
Ôm được em ôm rồi Bác :((( thị trường cũng không nói trước được những mà chát quá