Hạng B2
19/6/19
219
356
66
39
Mấy bác nhà ta sao ăn cá mà không nhả xương. Thời kỳ này các nước đều hỗ trợ doanh nghiệp giảm bảo hiểm xã hội, giatm thuế, kích câfu, giảm lãi suất. Trong khi ở ta đợi hoài méo thấy j. Mai mốt dịch qua đi, doanh nghiệo kiệt quệ thì laasy j mà thu. Kinh tế suy thoái thì có tiền ăn hàng ngày đã vui rồi. Bds là cái j đó quá xa, cao

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Mấy bác nhà ta sao ăn cá mà không nhả xương. Thời kỳ này các nước đều hỗ trợ doanh nghiệp giảm bảo hiểm xã hội, giatm thuế, kích câfu, giảm lãi suất. Trong khi ở ta đợi hoài méo thấy j. Mai mốt dịch qua đi, doanh nghiệo kiệt quệ thì laasy j mà thu. Kinh tế suy thoái thì có tiền ăn hàng ngày đã vui rồi. Bds là cái j đó quá xa, cao
Ăn cá hộp nên nuốt luôn cả xương bác.

Nói vậy chứ 7 tỏi ko bán mà giờ bán 6 tỏi đao lòng lắm chứ... tui chửa bao giờ bán giá huề vốn nữa nên tui thấy khó nuốt trôi cục tức lày. He he...

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Ôm được em ôm rồi Bác :((( thị trường cũng không nói trước được những mà chát quá
Bác có thể cho biết cái chổ nào ko.
Ko cần phải nêu địa chỉ... chỉ cần bác nói quận, phường nào.

Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
Nhiều lúc biết là đau nhưng vẫn phải nuốt cục tức vào mà chấp nhận vì : ''thời thế , thế thời, thời phải thế !!! ", còn ôm luôn trừ phi bác đã có lời dù ít và k có gì vướng bận về tài chính.

Hạng C
11/10/17
915
9.047
93
nhìn bức tranh toàn cảnh , thiệt đau lòng cho con dân nước Việt