Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Trong vòng vài tháng tới phải quan sát cái chỉ số lạm phát này mới biết được… giờ chợ búa lên giá, đầu vào của nhiều doanh nghiệp cũng lên giá sẽ đẩy lạm phát tăng. Lạm phát tăng thì lãi gửi tăng, kéo theo lãi vay cũng tăng. Lãi vay tăng sẽ hạn chế lượng đầu tư nói chung, bds nói riêng. Lúc đó thanh khoản lại giảm đi và nhiều yếu tố sẽ khó lường. Nên giờ một thông số đã rõ hơn một chút, lạm phát bắt đầu tác động nhiều ngành nghề, còn chờ xem nó có kéo dài hay ko? :D

Hạng B1
24/4/18
72
157
43
42
Dịch chủng Ấn đợt này tại VN có khả năng ảnh hưởng kinh tế nặng. Đợt sốt mấy tháng nay một số nơi ae đu đỉnh.

Cuối năm sẽ có nhiều sự lựa chọn.

Có những nơi vẫn xem xét chơi tốt như Xuyên mộc, baria, bảo lộc
Xuyên Mộc có gì vui vậy bác, em cũng đang xem khu này

Tập Lái
15/5/21
27
20
3
42
chuẩn
Chủ yếu cò vạc đi cho xôm tụ thôi, bây giờ đạp hàng tranh nhau ra, rớt 1-2 giá là bt thôi bác
Em cũng phận cò vạc, hihi, có điều những gì mình nói phải đúng với thực tế, thực trạng chứ đừng bất chấp lừa dối khách hàng.
Chơn Thành giờ cò vạc nhiều hơn nhà đầu tư.
Khách gửi em bán lại, giá không tăng bao nhiêu mà có ra hàng được đâu.

Hạng B1
9/9/19
88
13
8
Thôi anh.
Xe hơi ầm ầm cũng toàn cò với vạc
Công chứng đông nghẹt cũng toàn những giao dịch cũ.
Giao dịch mới chững lại trông thấy, đặc biệt là thời gian dịch quay lại.
Giá đất thì cả tháng nay không tăng, và đã có dấu hiệu tháo hàng của các nhà đầu tư, lướt sóng.
thấy bác cũng tên đất nền bình phước ? không biết bác đang theo mảng mg hay đầu tư ?

Hạng B2
28/4/14
328
1.927
93
Chưa mua được đất: Đất lạnh tanh dồi, chết cả lũ dồi, đạp nhau tháo chạy nhẹp ruột, ế trơ mỏ ngồi đuổi ruồi...bla bla

Chủ đất: Đang hót thấy mịe kìa, ngày phải tiếp chục cuộc điện thọi cháy máy, éo thèm bán nè...bal bla

Cò vạc: Em vẫn dẫn các chụy đi coi hàng ngày nha, muốn coi hình phòng công chứng đông nườm nượp không e gửi cho coi, Dịch ầm ầm mà tiền đâu vẫn nhiều thế...bla bla

Chỉnh sửa cuối: