Tư Vấn Mua Bán 3-4 tỷ mua căn hộ ở đâu?

ngocdai96

Tập Lái
4/7/19
25
4
1
Xác nhận
confirm
Tài chính e có max 4 tỷ nhờ các bác tư vấn dự án chung cư nào ổn để ở. diện tích 60-70m2. Di chuyển vào trung tâm bán kính 5km. Khu yên tĩnh, có khuôn viên.

em ở Himlam Q7 vị trí cũng Ok nhưng ko hiểu sao cách âm chán quá . Trước khi ở đây e cũng ở thuê nhiều chung cư rồi dù rẻ tiền hơn cũng chưa bao giờ gặp phải tình trạng bị cách âm tệ như ở đây. Căn nhà em lúc nào cũng nghe tiếng động ở trên, ko bao h yên tĩnh trừ đêm khuya, mà nhà trên lầu thì bảo ko làm gì gây ồn. Chán quá em quyết định đổi nhà.
Chuyển qua Dockland SG ngay BigC quận 7 nè bác, hàng chủ đầu tư, có sổ hồng từng căn rồi, căn góc 2pn-95m2-3ty7. Thanh toán 40%(1ty5) nhận nhà vào ở, 60% trả góp 2,5 năm 0 lãi suất.

Máy Cày

Hạng B2
2/5/18
316
159
43
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Xác nhận
confirm
Tài chính e có max 4 tỷ nhờ các bác tư vấn dự án chung cư nào ổn để ở. diện tích 60-70m2. Di chuyển vào trung tâm bán kính 5km. Khu yên tĩnh, có khuôn viên.

em ở Himlam Q7 vị trí cũng Ok nhưng ko hiểu sao cách âm chán quá . Trước khi ở đây e cũng ở thuê nhiều chung cư rồi dù rẻ tiền hơn cũng chưa bao giờ gặp phải tình trạng bị cách âm tệ như ở đây. Căn nhà em lúc nào cũng nghe tiếng động ở trên, ko bao h yên tĩnh trừ đêm khuya, mà nhà trên lầu thì bảo ko làm gì gây ồn. Chán quá em quyết định đổi nhà.
Tầm giá của Bác thì Quận 2 Newcity Thủ Thiêm em có 1 căn mua xong đã làm nội thất chưa ở ngày nào. 61m2 hướng đông nam view sông sài gòn. vừa tầm giá Bác cần luôn.

VuHoangNgo9x

Hạng B1
27/3/19
55
8
8
24
Xác nhận
confirm
Đây bác em có dự án mới dòng Ascent vị trí cực kì đẹp vào chợ bến thành từ 5-10p , giá chỉ 35tr/m2 , thanh toán chỉ 1%/ tháng, là dự án sở hữu 3 mặt view sông , bác nào quan tâm em , em hỗ trợ mình lấy căn đẹp suất nội bộ luôn nhé !

DongTruongbds

Hạng B2
27/9/18
467
97
48
TP.HCM
dongtruongbds.com
Nếu bác muốn ở đầu quận 7 gần Q1, 2, 4 và nhiều tiện ích compound như công viên, siêu thị, trường học,.. thì Eco Green Sài Gòn hân hạnh được đón tiếp bác ạ. Chính sách tháng Ngâu đang tốt.
Không ở gấp thì có Ascent Garden Home gần đó luôn ạ.
Bác cần thông tin thì ib em nhé!

Máy Cày

Hạng B2
2/5/18
316
159
43
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Xác nhận
confirm
Cái Ascent Graden Home em thấy nhiều Bác chào vậy. Đường kho 18 vào dự án xe cont ầm ầm, phải có đường từ khu chế xuất qua thì ổn hơn.

hieu1506

Hạng B1
14/1/19
64
18
8
29
Xác nhận
confirm

tầm 4 tỷ nếu e chịu khó đợi năm sau giao nhà thì có The Western Capital Q6. 4 mặt tiền
vị trí ngay chợ bình phú cũ.
tiến độ xây dựng tới tầng 31/36 rồi. 4 tỷ đủ mua căn 2 phòng 69m vuông và thêm 1 căn 2 phòng 50m vuông cho thuê lấy tiền xài hoặc đợi thoàn thiện rồi bán.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook