Hạng B1
20/11/08
87
30
18
Em vào đổ xăng chả bao giờ tắt máy, chả cây xăng nào nói gì :D
Đi xa đổ đầy xăng lúc mắc tè khó kiếm chỗ. Vô mấy cây xăng tè không đổ xăng thì áy náy quá
Mình áy náy giống bạn nên vừa ra khỏi xao tốc Long Thành - Dầu Giây tấp vào đổ chưa tới 40k để đi ái

Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
Em vào đổ xăng chả bao giờ tắt máy, chả cây xăng nào nói gì :D
Đi xa đổ đầy xăng lúc mắc tè khó kiếm chỗ. Vô mấy cây xăng tè không đổ xăng thì áy náy quá
E cũng vậy đi về quê vk cỡ 300km e chỉ đổ tầm 2/3 bình phần còn lại để ghé mấy trạm của petro đổ sẵn giải quyết nỗi buồn

• Like
Reactions: chauha
Hạng D
25/10/20
1.545
14.822
98
56
Các bác viết bài có copy cũng bỏ thời gian nghiên cứu chỉnh sửa cho phù hợp với bài đăng cho Nội địa Việt nam. Đừng guc gồ rồi check lỗi chính tả sau đó quăng lên cho có bài lấy nhuận bút, lấy bài viết new.... etc/ Em chửi nhiều rồi vì em lắm mồm. Diễn đàn khó vì nó cần nhiều người tham gia như kiểu tự nguyện... chia sẽ.. lợi ích cộng đồng... Khi có dư thì admin chia sẻ để nhóm diễn đàn có thêm nhiều cái hay.. làm thiện nguyện.... nhiều lắm.
Quay lại bài viêt: Em chỉ đưa ra một việc đơn giản thế này - Đổ đày bình chỉ khi xác định chặng đi có nhiều rủi ro, đèo , đồi núi... và có thể rất ít cây xăng để lựa chon. Với đặc thù Quốc lộ như hiện nay tại Việt Nam chỉ cần từ 400 - 500k ( 500.000 vnd) là vừa đủ. Vì giảm dc trọng tải xe... Đủ thời gian để nghỉ ngơi cho mỗi lần tiếp nhiên liệu... Và nhiều lợi ích nhỏ đi kèm. Chưa kể bài viêt nên đưa ra một vài gợi ý hay tư vấn, nên đổ xăng ở cửa hàng nào?? Chỗ nào có thêm tiện ích đi kèm khi đổ xăng, rồi các hình thức thanh toán.. Covid rất ủng hộ thanh toán Plexic card như của Petro hay Banking hay app khác.... Nói chung là Các Bác viêt bài phải bỏ tí não của mình ( Em mạnh dạn nói vậy vì chi ít 10 năm liên tục xuyên việt xuyên 3/4 việt cho em dc kinh nghiệm này)
bỏ mẹ nó não ở bv tâm thần rồi,lên đây gõ phím để trị bịnh gout được không bạn?