Hạng D
20/7/07
2.633
2.440
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
Bọn xxx nói năng bố láo lại còn sủa câu VĂN HÓA? Bác chủ hơi bị yếu bóng vía, nó nạt vài câu đã dạ dạ vâng vâng, rồi chưa gì đã nhận mình sai?
Nói đến văn hóa thì ai đến trước đi trước, ai đến sau đi sau, ai gặp đèn đỏ hướng mình di chuyển thì dừng, người đến sau phải chờ! Tại sao tôi đến trước lại phải nhường người đến sau đi trước? Trong khi mũi tên dưới đường chỉ rõ được phép đi thẳng và rẽ trái? Còn vấn đề đèn lệch thì nguyên tắc phải có làn riêng cho rẽ trái, còn không có thì đến sau bắt buộc phải chờ người đến đi mới tới lượt mình.

Có ý đồ bác ag, xuống nứoc kêu phạt thử xem sao đâu ngờ ko dám ghi biên bản bác ơi. Khúc đó video tắt mất uổng quá

Hạng C
21/7/13
764
758
93
Bọn xxx nói năng bố láo lại còn sủa câu VĂN HÓA? Bác chủ hơi bị yếu bóng vía, nó nạt vài câu đã dạ dạ vâng vâng, rồi chưa gì đã nhận mình sai?
Nói đến văn hóa thì ai đến trước đi trước, ai đến sau đi sau, ai gặp đèn đỏ hướng mình di chuyển thì dừng, người đến sau phải chờ! Tại sao tôi đến trước lại phải nhường người đến sau đi trước? Trong khi mũi tên dưới đường chỉ rõ được phép đi thẳng và rẽ trái? Còn vấn đề đèn lệch thì nguyên tắc phải có làn riêng cho rẽ trái, còn không có thì đến sau bắt buộc phải chờ người đến đi mới tới lượt mình.
Cám ơn Bác đã giúp em có thêm tí kiến thức.

Hạng C
29/9/11
535
596
93
39
Dĩ nhiên là lỗi này ko có rồi, do tụi xxx ăn bẩn thôi. Cú pháp đon giản ngắn gọn cho các bác trong trường hợp này khi chiến xxx là "nếu dừng đèn đỏ khi đèn quẹo trái xanh là lỗi cản trở giao thông thì xe quẹo trái dừng khi đèn xanh đi thẳng cũng là lỗi tương tự. Vậy các anh bắt hết các xe đang dừng quẹo trái đi". Đảm bảo xxx xin lỗi và cho đi ngay ^_^!

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Tết này các anh xxx ý không có thưởng tích cực kiếm lì xì quá các bác à, xui quá tinh thần OS thật cao độ ko những không có lì xì mà còn bị troll...
View attachment 601591
mũi tên rõ ràng đầy đủ

View attachment 601592
2 đèn lệch nhau

diễn biến câu chiện, nghe tiếng thôi các bác đừng xem video, không biết vì sao cái đt quay clip cứ cà giực,
bác chủ quá yếu

Hạng B2
10/8/16
179
170
43
Cốt lỗi là do ông vẽ vạch đường và gắn cái đèn tín hiệu đánh đố 4b chạy cũng khó mà dừng cũng không xong :)

Hạng C
18/11/07
949
905
93
Lỗi này do a ..... công chánh thôi: tại các giao lộ có lảne rẽ trái/ phải + đèn lệch pha thì đã xoá mũi tên đi thẳng trên lane đó rồi ( chỉ còn rẽ trái/ phải mà thôi) .
Bậy, họ tính toán dựa trên lượng xe đi thẳng hay rẽ trái nhiều hơn. Tại sao vẫn để đi thẳng và rẽ trái chung làn mà lệch đèn? Vì xe rẽ trái ko nhiều nhưng muốn tăng tính an toàn cho xe rẽ trái. Còn xe rẽ trái nhiều hơn nữa thì làn riêng + đèn riêng luôn. Còn ít xe rẽ trái hơn nữa thì ko đèn ko làn riêng gì hết, nhưng ko cấm rẽ trái thì tự hiểu mà rón rén rẽ trái thôi.

Hạng B2
16/5/16
132
80
28
Dĩ nhiên là lỗi này ko có rồi, do tụi xxx ăn bẩn thôi. Cú pháp đon giản ngắn gọn cho các bác trong trường hợp này khi chiến xxx là "nếu dừng đèn đỏ khi đèn quẹo trái xanh là lỗi cản trở giao thông thì xe quẹo trái dừng khi đèn xanh đi thẳng cũng là lỗi tương tự. Vậy các anh bắt hết các xe đang dừng quẹo trái đi". Đảm bảo xxx xin lỗi và cho đi ngay ^_^!
Chính xác.

Hạng B2
13/12/06
239
1.186
93
Thằng ku xxx này khẩu khí ghớm! Chơi chiêu "cả vú lấp miệng em"! mồm miệng cũng giảo như ku trưởng pc67 ca tphcm

• Like
Reactions: ToanSaigon
Hạng B2
20/9/16
302
240
43
41
thứ tự ưu tiên: Hiệu lệnh của CSGT => Đèn tín hiệu => Vạch kẽ đường. Bác nào đi ql51 sẽ thấy đa số các xe đi thẳng đều ko dừng đèn đỏ trên lane rẽ trái cho dù có mũi tên dưới đường cho phép đi thẳng + rẽ trái.
Nếu bác đang chạy trên lane ngoài + đèn đi thẳng đang xanh + bác đii thẳng => Bác Đúng

Chỉnh sửa cuối: