Hạng B2
22/6/10
146
6
18
thứ tự ưu tiên: Hiệu lệnh của CSGT => Đèn tín hiệu => Vạch kẽ đường. Bác nào đi ql51 sẽ thấy đa số các xe đi thẳng đều ko dừng đèn đỏ trên lane rẽ trái cho dù có mũi tên dưới đường cho phép đi thẳng + rẽ trái.
Nếu bác đang chạy trên lane ngoài + đèn đi thẳng đang xanh + bác đii thẳng => Bác Đúng

Từ bao giờ đèn tín hiệu có tác dụng phân làn xe nhỉ?

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Tết này các anh xxx ý không có thưởng tích cực kiếm lì xì quá các bác à, xui quá tinh thần OS thật cao độ ko những không có lì xì mà còn bị troll...
View attachment 601591
mũi tên rõ ràng đầy đủ

View attachment 601592
2 đèn lệch nhau

diễn biến câu chiện, nghe tiếng thôi các bác đừng xem video, không biết vì sao cái đt quay clip cứ cà giực,
Chỗ này yên ắng 1 thời.. nay lại dậy sóng há hehe..

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
thứ tự ưu tiên: Hiệu lệnh của CSGT => Đèn tín hiệu => Vạch kẽ đường. Bác nào đi ql51 sẽ thấy đa số các xe đi thẳng đều ko dừng đèn đỏ trên lane rẽ trái cho dù có mũi tên dưới đường cho phép đi thẳng + rẽ trái.
Nếu bác đang chạy trên lane ngoài + đèn đi thẳng đang xanh + bác đii thẳng => Bác Đúng
Bây h em dừng luôn làn ngoài cùng lúc đèn đi thẳng đỏ cũng không sai.. vì làn này không cấm ô tô.. cũng không cấm đi thẳng.. văn hoá giao thông ai đến trước đi trước.. nếu xxx nói a chủ sai thì khi đèn đi thẳng xanh mà xe rẽ trái dừng chờ trên làn này để rẽ cũng sai vì đang cản trở xe đi thẳng hêhhehe

Hạng B1
17/7/16
69
1.705
103
Đường này mình đi hoài , đậu vậy hoài có xxx nào bắt đâu ta . Chắc tết mấy xxx thua bài nên muốn gở kkk

Hạng B2
24/9/14
327
193
43
36
đi đường này và đi kiểu mà chúng ta hay đi, nếu biết thì không tốn còn không biết cách thì mất tiền là cái chắc! e bị dừng xe ở đường này vài lần rồi, riết cũng quen!